Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jacob Zuma, A Man of the People

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goodrich, Jun 8, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jacob Zuma, A man of the People

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ni mwanasiasa ambaye hupenda kujichanganya na watu wake. Lakini pia huwa hakubali ngoma impite bila kuicheza
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    He's the President who Marries Women's left and right Using Government taxes to Maintain the High End Maintanence of the new ones in

    the President Houses, is it a shame or a sham? or too much Education with vigorously Traditional Belief Exploitation?
     
  4. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Huo ni utamaduni wa wazulu
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah ni Utamaduni wao, lakini kwanini anaiwekea Serikali ya South Africa Mzigo wa kubeba hao wanawake?
    1. Hajasema nani ni 1st Wife kwahiyo anawarotate kwahiyo wote wanatittle hiyo Moja.
    2. Kila Mmoja Amepewa Nyuma na Tax Payers are the one who are feting their bills, those are Mansions why not him?
    3. They get all government support and stipend as the 1st wife

    Sasa kama unaoa kiutamaduni; fanya hivyo lakini usiiweke nchi yako ndio walipaji wa fahari yako; Kwenye Katiba yao
    Haijasema Chochote ndio Maana anafanya hivyo.

    Unajua wana pia Baraza la Machief; Hilo linaongelea Suala hilo lakini Baraza la Machief sio kila kitu kiko kwenye Katiba

    Bunge lao linaogopa kuliongelea kwa sasa wanataka kubadilisha, lakini hawata fanya hivyo wakati huyu rais yuko

    Madarakani. South Africa wana system ya Ajabu lakini hata Wazulu wenyewe hawfurahishwi; kumbuka Buthelezi

    Yeye ni Mzulu na ana wake zaidi ya Watatu, Mandela alisisitiza awe na one official Wife na alifanya hivyo Wengine wote

    Aliwaacha Mzuzu.
     
Loading...