Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jackson msome

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga HD, Aug 24, 2012.

  1. M

    Mchaga HD Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nataka kufahamu huyu jamaa yuko wapi now adays..mwaka 2004 aliusishwa na kifo cha aliyekuwa mweka hazina mkoa wa kilimanjaro,na ilisemekana ilikuwa ni master plan kutoka juu.nitakuja na master plan yenyewe ilivyokuwa baadae.mzee wawatu ilimchukuwa muda wa masaa 8 hayuko duniani tena.alikuwa dr flani retired kcmc..
     
Loading...