Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jackson Mbando tueleze - TIGO uliondoka kwa hiari au kutimliwa?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 20, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu

    Huyu Afisa uhusiano wa zameni Jackson Mbando nimeona Tangazo kwenye gazeti la leo la Mwananchi, vipi pale Tigo jamaa alifukuzwa kwa kashfa gani na sasa kajiribu Airtel????
    [​IMG]
    [​IMG]

    Jackson Mmbando (pichani kushoto akigawa misaada siku yake ya kwanza kazini Jumatatu hii) kwa kupata nafasi ya kupiga mzigo Airtel Tanzania kama bosi wa Mahusiano wa kampuni hiyo ya simu za mikononi.
     

    Attached Files:

  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hajaiba wala nini? ila ameondoka na 24 hours kitendo kile kimewauma saaaaaana...
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ame hamia Airtel, we bado unasubiri nini? hamia Airtel mkuuu..... Pia acha kuwa na dhana potofu kuwa mtu akiacha kazi ofisi flani na kwenda nyingine kaiba au kafukuzwa kazi sivyo kabisa mkuu..... Maisha haya tuna angalia maslahi zaidi!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Yupo na mwingine Vida Lulu Mbelwa...nadhani kila mtu inabidi ahamie airtel,wewe unasubiri nini?
     
  5. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio kila wakati uangalie maslahi kuna wakt mazingira ya kazi yanakuwa mabaya hata kama wanakulipa vizuri..hivyo sio sahihi kusema kila anayehama sehemu moja kwenda nyingine kafuata maslahi..jaribu kusoma ndani ya mistari sio nje..
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hehehehehe kwani Vida nae alikuwa Tigo?
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapana haijaiba, kutokana na nafasi alokua nayo tigo ilimfanya afahamike sana, sasa ni hatua ya kawaida sana kwa tigo kuwaarifu watu kuwa si mfanyakazi tena wa tigo
     
  8. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maslahi jamani.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    jamaa ana MAPAFU YA MBWA... Amehamia na kasi ya NGUVU!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    sio hatua ya kawaida banaa! kama ni hivyo mbona kina shyrose na saida kilumanga wangepamba magazeti? inaweza kuwa hatua ya kuahamaki! big up kaka, u knw all abt overstaying ur welcome! kwea ngazi, kwea!
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sio kawaida kuwabandika watu kama hawajafanya kosa,nakumbuka Kenya kuna manager mmoja aliishtaki kampuni kwa kumuwekea tangazo huku hajafanya kosa lolote na alihisi amedhalilishwa baada ya kuhamia kampuni pinzani na alilipwa mamilioni kama fidia na sasa hivi huwezi kufanya hivyo inabidi upite polisi wakupe barua kama kuna kosa ndio magazeti yapokee tangazo.
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JM kazi kwako washtaki hao Tigo upate mpunga wa kutosha kama uliondoko bila issue!
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na hivi haya makampuni uya simu hayajawekeena mkataba wa kutochukuliana wafanyakazi??
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,133
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280

    haswaaaa ukiona hapaeleweki unaswepa
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Majungu hayo, mie sipo, lwako.
     
  16. A

    AbasMzeEgyptian JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    sheria inasemaje kuhusu mambo haya?
     
  17. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    sijui na mimi nihamie????!!! ngoja nikajifirie kwanza
     
  18. afrolife

    afrolife Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    inasemekana dogo na wenzake wamepiga ishu mara kadhaa mpaka kuja kushtukiwa akawai yeye kusepa kabla hawaja mpiga chini ... ikumbukwe mwenzake alishapigwa chini siku moja kabla so na yeye akawahi kusepa kwa kuwapa 24hrs ... so he was ahead of them! nasikia issue ya mshiko siyo kweli kwani so far wanaojua mishahara ya tigo they can tell u abt that.
     
  19. m

    mtaalam. Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wamepiga sana pale, iv been there, kuna kitimtim cha nguvu so sishangai kijana kukimbia kabla jumba bovu halijamuangukia
     
  20. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa upande wangu nachukia sana watu hasa vijana ambao wanakuwa kwenye nafasi nzuri kazini halafu wanaondoka kwa 24hrs notice... hii profesionally inaonyesha kuwa bado hujakomaa.. hata kama Airtel walikuwa wanamuhitaji au wamepanda dau kubwa namna gani angewaambia wampe mwezi mmoja ila iweze kukabidhi ofisi.. yaani mimi naona bado dogo anautoto...
     
Loading...