Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jackie Chan vs John Depp

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mfupa, Nov 14, 2011.

  1. M

    Mfupa Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who Is The Best Actor? baada ya kumlinganisha Johnny Depp na kuona Kazidiwa na Denzel Washngton kwa Wabongo wengi. Sasa tunamlinganisha na Bingwa Jackie Chan.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mi napenda movie za Jack Chan.....
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jackie Chan
     
  4. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Johnny Who?...who is this dude?...Nilimfaham Jackie Chain nilipokuwa class 4!!.....The master of stunts!
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe mtoa mada unajua movies kweli au unakurupuka tu kutoka usingizini na ku post vitu vy ajabu sasa utamfananishaje jacky chan na john depp wakati kila mtu ana style yake ya uchezaji movies?? hii ni akili au matope jana ulilinganisha johnny depp na denzel nikakaa kimya coz ulikosea pia jinsi ya kulinganisha sasa ngoja nikufundishe jinsi ya kulinganisha
    siku zote unapotaka kulinganisha actor linganisha character ambao wanaweza kucheza the same role mfano kama character anatakiwa we black basi kuna will smith, denzel, martin, kat williams

    kama characyer anatakiwa awe msichana wa ki latina basi anatakiwa mtu ambaye ata look like latina
    michele rodrigues, jenipher lopez, penelope cruz n.k

    na kama character anatakiwa awe mchina au mkorea au m indonesia basi jacky chan, jet lee, na nk


    kama ni m russia basi kuna dolph lungren, gary oldman na wengine kibao


    teenager actors
    kuna kina stifler, zac efron na wengine



    sasa ndugu yangu unavyosema unataka kumlinganisha jacky chan na depp unakosea mkuu tena sana

    jacky chan mlinganishe na kina

    jet lee, marc dacascos, bruce lee, liu kan wa mortal kombat, donnie yen, yaani watu ambao wana act martial art movies ndipo unaweza muweka jacky chan



    johnny depp mfananishe na kina
    harrison ford, orlando bloom, sean bean, nk


    coz unavyoelekea waweza mfananisha johnny depp na angelina jolie


    au waweza mfananisha johnny depp na Ramsey Noah na wabongo ninavyowajua wanaweza kusema RAMSEY NOAH yuko juu zaidi ya Johnny depp ni hayo tu



    kama kuna mtu ana swali aniulize

     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono maoni yako. Uko On the line.
     
  7. M

    Mfupa Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is not about black or white Actor,Male or Female. Mashabiki wanajua wanachokipenda.
    walioelewa Mada wanaendelea Kuchangia. So chagua unaempenda au acha kuchangia.
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wana igiza different kind of movies, so aileti mantiki.. Labda Jack chen vs Jet li/ steven seagal
     
  9. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    umemjibu vizuri sana mkuu. Nadhani unafahamu movie industry. Kwa msiomjua John Deep google jina hilo. Jamaa ni noma!
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    mkuu tatizo sio kama mashabiki wanaweza kuipenda tatizo ni kwamba these two actors ni wa different Genres wana act movies tofauti
    huwezi linganisha kwa jinsi hiyo na ndio maana watu wanashindwa ku comment huo kataa usikatae umekosea kuwapambanisha hawa watu vizuri fanya homework yako vizuri mkuu
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Yaani hapa kama ni mziki hapa ni sawa na kupambanisha reggae na bolingo, wapi na wapi mkuu? Hapa umechemka ukubali hilo.
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mkuu huo mpangilio wako ni sawa na unampambanisha Remmy Ongala na Lil wayne
     
Loading...