Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jack Pemba matatani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ochu, Jun 9, 2010.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    JESHI la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam, imemkamata mfanyabiashara Jack Pemba kutokana na madai ya kujipatia pesa kwa udanganyifu.

    Uchunguzi wa gazeti hili umebaini kuwa Jack anashikiliwa katika Kituo cha Polisi cha Kilwa Road tangu Jumapili (Juzi) na alifunguliwa jalada namba CD/IR/3657/2009.

    Habari za kukamatwa kwa mfanyabiashara huyo zilitawala katika maeneo mbalimbali jijini kutokana na umaarufu wake hasa katika kumbi za starehe kutokana na tabia yake ya ‘kumwaga fedha’ kwa wanamuziki na wapambe wake.

    [​IMG]
    ...Jack Pemba

    Jana (Jumatatu) gazeti hili liliwasiliana na Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalum, Suleiman Kova ambaye alikiri kukamatwa kwa Pemba.

    Alisema amekamatwa kutokana na kutuhumiwa kujipatia zaidi ya shilingi milioni 344 kwa njia ya udanganyifu kupitia Benki ya Exim ya Uingereza.

    “Pemba alifunguliwa kesi na kampuni moja ya Uingereza mwaka jana na alikuwa akitafutwa na polisi yeye na wenzake ambao bado wanasakwa,” alisema Kova.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Upedejee sio lelemama.

    Rudi shamba ukalime, usije ozea jela buree
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huh! Kwa hiyo kakamatwa kwa mashitaka aliyofunguliwa na exim Uingereza au?
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio diaspora wenyewe hawa..Mwe! Hivi hayupo CCM nini?
     
  5. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kova amemkamata huyu bwana kwa sababu kaiingiza mkenge Exim bank ya huko Uk basi yatakuwa ni mambo ya interpol ambayo ni mambo ya kawaida. Pia Kova angefanya uchunguzi kabla ya kumkamata.

    Kuna walakini kama huo uhusiano wa kuwakamata watuhumiwa kutokana na uhusiano wa kipolisi wa nchi na nchi basi nao polisi ya UK iwakamate waliokula hela za rada na kuwarudisha watuhumiwa wetu ili tuwashulikie.

    Isije kuwa tuu ni ushabiki wa kisiasa alionao Kova kwani nani asiye mjua kova kwa kufanya kazi kama kibaraka wa siasa?
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni mcharuko mbaya, longtime alikuwa na tabi ya kitapeli ila sisi wabongo hupenda kuwakumbatia wenye hela hata kama ni hela chafu, lazima anyee debe na hao wanamuziki waendelee kumuimba tu.Safi sana interpol.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huenda Pemba hajawahi kukichangia chama chetu kitukufu..

    NB: Ktk mafioso system hii inaitwa 'protection funds'..

    Close call.
     
  8. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hajawahi - I gather kwamba walimu-approach kuchangia akatoa nje na matokeo yake ni hayo
     
  9. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa athee kweli puppets on the strings JP katoka UK kama hiyo benki ilikua na ushahidi what stopped them from prosecuting whilst he was in UK. Hii ndio wazungu wanaita africans are bu*t skin, wenyewe kwa wenyewe tuna umana. Leave the dude alone ajaibia Tz, so whats the fuc*en problem. Umaskini wa mawazo bana.

    Kuna mijambazi inaua kila siku mnashindwa kuikamata embu hawa masiwa waache roho za kimaskini. Kuna mijizi kedekede ya serikali ambayo inaitia taifa hasara na bado ipo loose.
     
  10. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    uyu jack pemba ndo nani wakuu, anafanya nini, kama kuna mtu ana data za kutosha, weka hapa..
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    kibaka mmoja hivi wa magomeni
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    he he,kova anaona wivu jamaa anawatip waimba muziki tuu,naona anamkumbusha kama na yeye kova ana njaa anataka mgao.
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    DUH..R.I.P huko KILWA ROAD..tuhuma tu hzo mzee Kiasi kikubwa hicho cha hela kwa Polisi wetu mzee lazima wale 2/3 hata kama zimeisha!.
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :A S-eek:
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kesi za Fraud ni ngumu na mara chache sana washutumiwa hufungwa, otherwise labda hakuwa mtaalamu na aliingizwa mkenge na Wapopo kwa wizi kama huo wa mamilioni ya fedha ni lazima watu wa bank washirikishwe, ni kama issue ya EPA bongo
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Juma

    Acha sheria ichukue mkondo wake..kwa sababu waizi fulani hawajakamatwa sio kwamba basi tuwasamehe wote ati. BTW hii ni chanzo tu cha mchakato wa kuhakikisha haki inatendeka.
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kaka shida mtu akiona hela yake ya wizi, hata kama kaiba huko ulaya au Amerika ambako wathungu washatuibia sana utajiri wetu, ya nini akirejea nyumbani ageuke na kuanza kutanua hovyo hovyo kiasi cha kusababisha macho ya dola kumtilia wasiwasi..??. Hapa hajaelezwa ni vipi hiyo fraud imefanyika na imebainika lini kiasi cha kuweza kujua kwa nini aligongewa "Exit" kurejea Bongo tokea UK.
     
  18. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Na wewe ni mmoja wapo wa Beneficiaries nini? Mbona unaongea kinyonge na kumtetea mtu aliyekamatwa kwa kutuhumiwa! Subiri system iamue mambo, wewe kama mimi, uhitaji kulalamika kwa namna hii ya HURUMA! Nakua kama nakuona hivi
     
  19. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    uyu jack pemba ni nani hasa, na mimi naomba wasifu wake kwa wale wanaomfahamu..ana campuni ipi, anafanya biashara gani vile?...
     
  20. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Ukiona watu wanamwaga fedha ovyo bila ya uchungu ujue hizo ni za wizi au za kitapeli. Zile za kuchuma kwa jasho lako mwenyewe kwa kweli huwa ni chungu sana na hutazitumia ovyo ovyo.

    Kama amefanya utapeli na akamatwe tu.
     
Loading...