Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jack Daniel's

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kibukuasili, Apr 10, 2012.

  1. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeona nitoe maelezo kidogo kuhusu nii kitu maana kwenye mojawapo ya posts kwenye thread za huyu kijana aliyekufa hivi karibuni kuna mtu kaandika kua alibugia "pombe ya kirusi"

    Jack Daniel's ni whisky ya Tennessee, marekani. (Usiichanganye na scotch whiskies, ambazo ndio nyingi kwenye market yetu)
    Inatengezwa tangu 1866 kwenye the oldest registered distillery in USA (kuna sehemu chache nyingine wanatengeneza siku hizi).
    Chupa yake ina lebo nyeusi yenye maandishi meupe yakiwa na font ya kizamani kidogo.
    Alcohol % ni 40
    Ukiinywa kwa kiasi si mbaya na inatoka mapema kichwani haitakupa hangover. Ukipitiliza hangover iko pale pale.

    Kwa maelezo zidi tembelea www.jackdaniels.com
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bado sijaona post ambayo haimtaji stivo...nna hamu yakuchangia mengi...anyways JD naipenda kwa kuiangalia tu...
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh naijua kwa jina tu
     
  4. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Onja uione ladha yake. Marehemu alikua anajua kuchagua kinywaji chake japo nasikia kwenye intavyuu moja alikana kua anakunywa pombe
     
  5. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeona tangazo kubwa karibu na njia panda ya Oysterbay pale kona ya st Peters Ali Hassan Mwinyi Rd linasema, Jack Daniels live here.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee ni marketing manager wa JD hapa Tanzania?
     
  7. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kongosho kwa majibu yako tu haujambo.
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Mi siipendi hiyo, naipenda ile mtu anatembea!! napiga mambo yangu mpaka huyo mtu anasimama peke yake.
     
Loading...