Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jabir Kigoda wa BOT

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Jan 6, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Wale jamaa wa kule kwingine NOMA tupu

    Yaani nasoma maoni ni noma ile kichizi

    lakini ndio ma Z LIST CELEBRITIES WETU hawa waliobakia, maan akian Iddi wanaanza kutokwa na upara...on a flipside i hope huyu dogo ni captain of his own ship and i care less kama kaiba,kachota au sijui vipi ...sasa katika hawa ma Z-LIST celebrities wetu kwa nini wasijitutumue wakanunua walau YATCH? maana inabidi iwepo tofauti kati ya akina Freeman na ma VOGUE yao na wengine wenye YATCHS yaani badala ya kuuumizana vichwa na kunuka jasho bistro kila ijumaa basi nyie ahhhh haooooo mnaingizana Maputo au Nampula for a weekend..kwanza hakuna wanga wanaokujua wakakutoa kwenye utamu,pili inawapa kazi ya ziada Interpol na tatu nadhani its safer kuzungumza mambo ya kifisadi baharini kuliko nchi kavu

    Hiii ndio maana ya DONT HATE THE PLAYER, HATE THE GAME
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi nimesoma nikabaki mdomo wazi....anyway nasikia dogo fom foo faliya
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    GT Heshima Mbele,

    Huyu dogo ni mtoto wa Kigoda yupi? yule aliyembioni kununua fukwe kule kuelekea Bagamoyo anayepambana na Africarier? Who is he? What so special about him?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kutokana na dataz za kule kwenye lamba lamba sukari huyu dogo anakula mzigo BoT lakini ni form four failure wenye dataz mnao mfahamu huyu dogo pamoja na Omary tunaombeni dataz zaidi.Tujue kwanza yupo BoT au wapi?Kisha tujue kama kweli yupo pale yupo kitengo gani na kwa fani gani?Kuna maswali mengi sana hapa.
     
  5. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Holy F***...No comments!!
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ni mtoto wa Kigoda aliyekuwa Treasurer wa CCM enzi za Mkapa wakati chama tawala kinakwapua ngawila BOT!! Angeingiaje BOT kama kweli ni form iv failure na kama sio mtoto wa fisadi ? Nasikia huyo ndio alikuwa chaguo la BWM kuwa awe Rais wetu ; kama hivyo ndivyo mtoto anakula EPA mgongoni kwa babae!!.
     
  7. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2009
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Vita dhidi ya ufisadi ni ngumu na itachukua muda mrefu (if not forever) kufanikiwa maana mafisadi wamekuwa kama hiv wana-multiply kwa kasi kwenye mfumo wa nchi yetu.Baba fisadi anamweka mwanae mahala kuendeleza ufisadi,mwana anamvuta gf wake kushiriki kula keki ya taifa,marafiki nao wanashirikishwa kwa namna moja au nyingine,hatimaye baadhi yetu katika jamii tunajikuta tunaingia mkumboni mwa kuwaita mafisadi CELEBRITIES.
     
  8. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    By the way...mi sikujua kama watoto wa vigogo ni Celebrities!!!

    Form IV failure anafanya nini BOT?

    I now can believe.....Only in Tanzania mambo kama haya yanakubalika!!!
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Abdallah Kigoda........... uspesho wake ni kwamba dogo ni celebrity hapa town...
    Watu wana hasira nae anawamega dadaz na gf wa masela mjini bsi mnajua mademu zao wakiona mkwanja wanapagawa...
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanadai anamega kimya kimyaa silencer.
    Yeye haimbishi ili dadaz wanajipeleka wao wenyewe amekuwa kama sumaku.
     
  11. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Naanza kuamini kwamba huyu jamaa ni F IV failure.... hivi kuna sifa gani katika kumega mega??? Is that realy fame??

    I care less about such a guy.... too bad!! BONGO CELEBRITIES!!!
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Inawezekana. If he has money, he is 'man enough' and good looking (judging from the foto), 'dada zetu' watajipeleka tu! Lakini awe mwangalifu atanunua mpaka 'miwaya'!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Udaku kumbe unapendwa hivi...

     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Hata we mwenyewe unaupenda
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ahh wapi..

    Nilikuwa napepesa macho tu huku baada ya uchovu wa kazi za mchana kutwa. Nway, naona wabongo n i wabun ifu kwelikweli.. maana mtu anaanzisha 'dhana' , halafu bila kuithibitisha hiyo dhana, anaendelea kuitumia kama premises ktk kuzidi kulikoroga jamvi..


    Job Truetrue..!
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    ww kweli Dr Mtindio
     
  17. Y

    YE JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani huu mjadala ni wa nini?
    Kweli kabisa watu wazima tunaanza kujadili watoto wa chini ya miaka 25?
    Yeah, anatanua lakini bado ni mtoto anayeishi na wazazi, bado anategemea wazazi.
    We have bigger fish to fry, sio huyu...
     
  18. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #18
    Jan 7, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hadithi joo uongo njoo, ze UTAMU.COM kolea
     
  19. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2009
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I say YoYo,hako kasisimizi kako kamenifanya nusu nivunje kiskrini changu,kila nikikapiga hakafi!
     
  20. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kawa kama sumaku??? Aangalie sana anavyovivuta maana hata sumaku huwa inavuta hadi masalia ya vyuma vyenye kutu anaweza kupata demu mwenye LUKU.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...