Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J. Mnyika: Tunajiandaa kuwafikisha Membe na Simba Mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Mar 13, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chama cha demokrasia na maendeleo chadema kimesema kitamshita waziri wa maendeleo ya jamii sophia simba kutokana na waziri huyo kudai kwamba CDM wanafadhiliwa na baadhi ya balozi ili kuleta vurugu. Hayo yamesemwa na john mnyika alipokuwa akiongea na wanahabari. Itv-habari.
     
  2. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    John Mnyika ametangaza chama cha chadema kumshitaki Sophia Simba kwa kusema chama cha CHADEMA kinafadhiliwa na nchi za magharibi.
    Source: Habari ya usiku ITV
     
  3. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkurugenzi wa mambo ya nje wa Chadema amesema kuwa Kurugenzi ya sheria ya Chadema inapitia kauli ya Waziri Sofia Simba kuwa Chadema inafadhiliwa na mataifa ya nje kuleta machafuko nchini Tanzania.Mh Mnyika amesema kuwa Chadema itamchukulia hatua za kisheria Waziri Simba.

    Wakati huo huo Mh.Mnyika amemtaka Waziri Membe ataje hizo balozi zinazofadhili hicho chama ili kuepusha matatizo ya kidiplomasia na ataje hicho chama ni chama gani
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Patamu hapo
     
  5. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh.mbunge wa jimbo la ubungo kupitia Chadema anasema wapo kwenye maanda
    lizi ya kuwapeleka mahakamani mh.Sophia simba na mh.B.Membe kwa maneno yao
    ya kiuchonganishi na propaganda dhidi ya Chadema. Source ITV saa 2 usiku huu.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,268
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    Na Membe?
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa ngoma inogile, kidomodomo cha huyu mama sasa kitatulia tuli
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    atajuta...

    kila kitu kipo kuanzia human resource mpaka financial resource.

    wabunge 80*90, 000 000 = 7,200,000,000

    plus 20 000 000 000 alizosema chadema tumepewa.

    plus support ya waTZ.

    kama ana mimba 'itatoka'
     
  9. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh!!! Tunaomba mahakama watende haki tu ili wengine waache kuropoka!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    kama ile ya arusha ya EL
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    eeehh ya BB
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sahihi kabisa. they better be specific to clear up the doubts
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Akishitakiwa labda atapunguza kiherehere chake, yeye na Membe wasifikiri hii kesi ni ya kumalizwa ndani tu inahusisha nchi zingine ambazo huwa ziko serious na mambo yao, Go Chadema mmewaacha kwa muda mrefu sana.
     
  14. B

    Benno JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kama kuna tetesi vi vyema Serikali ingefanya tafiti na kutoa taarifa kamili kuliko haya matamshi.
    Enzi za mwalimu mambo yalikuwa Kimya kimya







    JK usimwache kia mtu aseme badala yako tutakufa watanzania tusio na hatia
     
  15. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hv kwann huyo mpumbavu SS hafi?
     
  16. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawajasema kama watamshitaki membe kwa kuwa hakukitaja chama cha chadema ila wamemtaka aseme ni chama gani na kinafadhiliwa na nani.
     
  17. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wamemtaka pia Membe kufafanua na sio kubwatuka kwani itapelekea taifa ktk kutokuelewana na nchi za nje kama hatasema.
     
  18. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Safi sana.
     
  19. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    kwasababu membe hakutamka wazi chadema kama alivyotamka SS ,basi yeye ametakiwa atoe tamko ni chama gani kinahusika na nchi zipi zinahusika.
     
  20. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    'Ombea adui yako aishi siku nyingi,
    ili utakapobarikiwa ajionee kwa macho,
    Hamna haja kabisa afe kabla hajaona,
    Baraka ambazo Mungu ameweka mbele yako....!'
     
Loading...