Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J.makamba umenena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Jun 14, 2011.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimemsikiliza dogo JM Wakati akichangia majadala wa mpango wa maendeleo wa miaka 5 nimemkubali sana pamoja ya kuwa yupo kwenye chama chenye mitazamo na utashi wake lakini nimependezwa sana na uelewa na misimamo yake, ameonya serikali inoyoongozwa na chama chake kwa kufanya mambo kwa mazoea. "ukifanya kwa mazoea yale yale utapata matokeo yale yale yale" kuhusu elimu alisema nivema tukaangalia output au software zaidi kuliko hardware yaani serikali kuweka nguvu kubwa juu ya juzi waliopata wanafunzi badala ya wingi wa wanafunzi na majengo ya shule.
     
  2. womanizer

    womanizer Senior Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe si ndiyo Mwamvita Makamba wewe, yule mdogo wake January? Au unataka nitoe siri za mambo yako uliyofanya huku J'burg.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kheee kafanyajke tena.hebu ni pm nijulishe habari hizi za kiintelijensia
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hapa ni sehemu ya ku talk openly, mmwage tu hadharani hawa mafisadi,sasa na wewe unamuogopa??hawana mpya zaidi kama unavyoona hapo kaingia anamsifie kaka yake.
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wandugu tuwe wazi, honestly January yuko vizuri kwenye kujenga hoja, hana jazba na anajua kujieleza. Alichangia vizuri sana leo and I actually sent him sms kumpongeza and he acknowledged. Some time huwa namfananisha na Mnyika kwenye kuchangia ILA useme mnyika vile anavyotumia mikono kuongea utafikiri anapandisha jazba.
     
Loading...