Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J. Kikwete + Salma Kikwete = $10,000 per diem, tax-free?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndjabu Da Dude, May 21, 2012.

  1. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Bandungu, msione ajabu Kikwete na mkewe wanapiga trip 3 hadi 5 nje ya nchi kila mwezi, kwani kwa mtaji huu hata mfanya biashara mkubwa Tanzania hawezi shindana nao. Maana hapo awali tulishafahamishwa kuwa mke wake Kikwete analipwa per diem sawa na Kikwete mwenyewe: $5000 kwa siku.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu huwezi kumfananisha Rais na mfanyabiashara.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama wanafanana je??
     
  4. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwasisi aliwahi kuonya kuhusiana na nchi tajiri yeye alipenda kuziita dola nyang'anyi! na akatoa mfano kuwa hawa si watu wa kuwa nao karibu kwani hata mbwa akiwa katika valence ya chatu atajipeleka mwenyewe kisha atamezwa tu... Kwa hizi safari za mkuu wa kaya za kila kukicha USA ... Tutasalimika? Allah Aallam
     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kwa maana kwamba Raisi ni zaidi na pesa yake ni ya uhakika na siyo ya kuhangaikia, si ndiyo? Hoteli, Usafiri wa ndege, gari, chakula kila kitu bure, pamoja na $10,000 kwa siku bila kodi moja kwa moja mfukoni yeye na mkewe. Mfanya biashara gani anaweza kushindana na Raisi?
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sehemu niliyobold ni uongo siyo $5,000.00 per day. Cheki hiyo attachement.

    Labda huo ni mtazamamo wake tu mkuu.

    View attachment Mchanuo wa Safari ya JK Brazili..pdf
     
  7. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ukweli ni kwamba Kikwete na mkewe wanalipwa zaidi ya $10,000 kwa siku. Hiyo attachment yako ni danganya toto tu.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lete ushahidi mkuu na siyo maneno matupu.
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu upo sahihi, JK ni zaidi ya mfanyabiashara, labda unaweza kumfananisha na wauza unga wa ikulu...
     
  10. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi ipo kwa mtindo huu!
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hivi kuna umuhimu gani kufuatana na mkewe?
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa kwanini wanashindwa kuwalipia wanao wawili walio hudhuria vyuo vikuu vya Madafu tuition fees?

    1. Rizwan - UDSM - Mlimani 1st Degree Law
    2. Rizwan sister - Muhimbili 1st Doctor's Degree
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu Rais hazuiwi kwenda na mkewe popote, yule ni mke wake... Je, wewe ukizuiwa kutembea na mkeo utajisikiaje? Au unataka aanze kupiga nje?
     
  14. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu inawezekana 1st ledi aliweka ngumu, si unajua mambo ya mama wa kambo...
     
  15. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nasema hivii, Kikwete, mkewe, na msafara wao wanagharamia zaidi ya $20,000 kwa siku kwa safari zao za nje. Wewe una ushahidi gani kuwa hiyo siyo kweli?
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Anaenda na mkewe na bado anapiga nje. Habari ndiyo hiyo.
     
  17. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Wanatumia si chini ya $20,000 kwa siku yeye na msafara wake kwa safari za nje, mara 3 hadi 5 kwa mwezi, halafu hakuna lolote Watanzania tunafaidika na safari zake zaidi ya kutudhalilisha na broken english yake kwenye vikao vya kisanii yeye na mke wake.
     
  18. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndo ivo sasa ishatokea na ndo ilivyo,na ndo pakuandamana...
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wanabodi tulishakosea 2010 kwahiyo 2015 tujirekebishe
     
  20. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ee! na mimi natangaza nia.
     
Loading...