Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J.K Naombeni muendelee kuikubari serikari yetu--- Kwa LIPiiii- Hotuba kichefuchefu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duduwasha, Feb 28, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    J K Wacha utani nisiifuate CMD Kwa lipi nalopata kwako waambie kina EL, RA, Wavuta Unga unaowalinda hotuba yako ya leo kichefuchefu tupu sijui kwa nini nimeiskiliza kha!! eleza ukweri nchi inaenda wapi wewe leo umenionesha kazi ya uongozi huiwezi jiuzulu usiendelee kuuaibika...
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nilijua leo atatangaza kujiuzulu.........................................
     
Loading...