Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J.K kiboko ya njia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by J.K.Rayhope, Feb 4, 2012.

  1. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu,huyu mkuu wa boma mbona anatembea sana,hivi huwa anapata muda wa kusikiliza hata ushauri?Leo 4.2.2012,tangu saa 10.30 jioni,niko nae MWANZA.Ameandaa ming'ombe,mawali,masoda na mabiya,Kuzaliwa chama .Kesho mchana atakuwa KILOMBERO ya MOROGORO,hivi mbona hatulii mkuu wa kaya?
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    magogoni kuna wale wadudu wa kuwashawasha
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kama anatumia barabara ichimbwe mashimo apotelee kusikojulikana
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Safari za ndani ya nchi kwa rais ni sawa kabisa. Rais akikaa sana Ikulu anakuwa katika hatari ya kudanganywa na watendaji wake, akitembea nchini anajionea mambo yanavyoenda.

    Mie hata siku moja siwezi kumlaumu rais kwa safari za ndani ya nchi as long as anakutana na Watanzania, after all yeye ni rais wa Tanzania si rais wa Magogoni.

    Tatizo ni misafara ya nje inayobeba mamia ya watu kwa tija ambayo haiyumkiniki.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuwa Rais haimaanishi ukae Ikulu muda wote wewe wa wapi?
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    marais waliokaa ofisini muda wote walifanya ni cha tofauti isiwe sababu
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mbowe yuko USA ni wamoja
     
  8. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuwa rais uyaone
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    rais makini anafanya kazi mahali popote hata safarini kutokana na maendeleo ya teknolojia ya habari na mawasiliano
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,899
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kunaharufu mbaya ya samaki wa feri na upepo wa bahari
     
Loading...