Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J.K ameridhia CHADEMA Kuchukua nchi kabla ya 2015 kwa udhaifu huu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simon james, Apr 27, 2012.

  1. s

    simon james JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa udhaifu huu wa J.k ni dhahiri kuwa CHADEMA imeshaikamata dola kabla ya 2015. Ni dhahiri na mwenye tafakuri hana haja ya kuuliza zaidi kwani waswahili husema mwenye macho haambiwi Tazama. Sina haja ya kurejea matukio mengi yaliyopita ila mambo tunayo ya sadiki hivi sasa yanaonyesha kuwa CHADEMA ndiyo inayo ongoza nchi. Ikumbukwe CC Ya CHADEMA ilipo tangaza kufanya maandamano nchi nzima mapema 2010 baada ya uchaguzi mkuu kushinikiza uandikwaji wa Katiba mpya ndipo J.K akaridhia na kutangaza kuanza mchakato wa katiba mpya. Hata hivyo baada ya mswada wa mabadiliko ya katiba kupitishwa na wabunge wa CCM Nakusainiwa na J.K licha ya mapungufu yaliyofanya CDM Kususia na hatimaye kutangaza kuwa CHADEMA watazunguka nchi nzima ndipo J.K Aliridhia mswada urejee tena Bungeni kwa mara ya kwanza. Hivijuzi baada ya CHADEMA kutangaza kuitisha kamati kuu ya dharura kutoa tamko kali kuhusu ufisadi ulioelezwa na CAG J.K Amekuwa mwoga na kuitisha Cc ya Chama Chake ijumaa kabla ya CC ya CHADEMA Jumamosi tar 28/04/2012 kwakuogopa kimbunga kinachokuja amekubali kusuka baraza la mawaziri.Hongera sana CHADEMA kwa kuuonyesha Uma wawa Tz kuwa sera na hoja zenu zinatekelezeka. Zungukeni sasa vijijini kuweka matawi kwani mnakubalika. Na mshauri J.K asilisuke baraza la mawaziri bali alinyoe kabisa ili nywele ziote upya
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo ndiye Rais anayehitajika siyo wale wanaokurupuka. Wasiojua maana ya utawala wa sheria walishang'aka kuwa Rais ameshindwa kuwawajibisha mawaziri wake. Ilikuwa ni lazima baraza libadilishwe na wala siyo habari ya wanasiasa, Rais anafanya kazi kufuata ripori za wataalam na siyo wana siasa. Hongera yake JK kwa kuchukua maamuzi mazito kama hayo kwani inaonesha ni jinsi gani anavyoshikiana kwa kwa karibu na vyombo alivyoviunda kumsaidia kazi
     
  3. v

    vngenge JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Achanganye na mawaziri toka vyama vya upinzani kwani yy pia huwa anaamini kwamba wote tunajenga nyumba moja hivyo hakuna haja ya kugombea fito
     
  4. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya umma haishindwi kamwe.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo haliko kwa mawaziri tu, bali hata rubani ni mbovu. Hivyo hata akichanganya kutoka upinzani haitasaidia, jahazi litendelea kwenda mrama kwa kuwa rubani ni bomu tu.
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Huu woga sometimes unamsaidia huyu mtu. Ninaamini jamaa angeliamua kukomaa asingefika 2015. Ila kwa woga huu anaweza kutoboa '15.
    .
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Mkuu jaribu kuweka paragraphs habari yako isomeke vizuri.
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    this is the best option available.kama katiba inaridhia.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  9. s

    simon james JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa kamanda
     
  10. m

    manyani Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nionavyo Rubani sio mbovu ila amechoka na ndege hiii na sasa mtizamo wake ni kuona kuwa ndege inabadilishwa kabisa na rubani makini anachukua usukani.... chochote anachochelea kufanya kwa mtizamo wangu ni kwa kufanikisha ndege mpya na rubani mpya anapatikana. ndio maana kila wasio upande wake wakitoa hoja mwishowe rubani huyu hukubaliana nazo.. atakumbukwa kwa kuwa amekuwa daraja ma mabadiliko.
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    NAKUKUBALI pia si lazima atishiwe na Upinzani kwani kuna kipindi NCCR kilitingisha Nchi na majimbo yote ya Dar yakachukuliwa na wapinzani lakini si kwamba ndio serikali iliyokuwa madarakani ilichanganya na Wabunge wa Upinzani katika Baraza la Mawaziri
    Chama chochote kikipata ridhaa ya kuongoza hakitakosa misukosuko km hii ndio kusema kila saa Bunge litakuwa likimshinikiza Rais akubaliane na matakwa yake (fukuza Jairo, fukuza Lumbanga, fukuza Mponda, fukuza Nkya, fukuza Ngeleja, Pinda, Mkulo mwishowe na Kikwete sasa niutawala gani huo
    Tuheshimu Mihimili iliyoko (Serikali, Bunge na Mahakama) kwani haiingiliani ndio maana kuna Uchaguzi wa Rais, Uchaguzi wa Wabunge / ambapo mwenye Mamlaka ya kulivunja Bunge ni Rais pekee na wakarudi majimboni kuomba kura upya
    Bunge litatunga Sheria na kuifuatilia Serikali kiutendaji km itatetereka
    Mahakama yenyewe itatoa Hukumu kwa wabunge wote katika makosa yote isipokuwa kwa Rais km atashtakiwa kwa makosa ya jinai
    Du kwaherini maana naona kila siku kampeni hadi kieleweke je/ kisipoeleweka na 2015 imefika tujifiche wapi?
     
  12. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera chadema!
     
  13. s

    simon james JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwendo mdundo CDM
     
  14. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ilivyo ni kwamba:

    CCM ni Chama inayotawala na
    CHADEMA ni Chama inayoongoza Tanzania.
     
  15. s

    simon james JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabsa
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    vinega bwana hamuishi vituko,yani muikamate dola kwa wabunge 48 tu mlionao bungeni...!
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Basi nyenyekeeni chini ya mkono wa Mungu ulio hodari, ili awakweze kwa wakati wake

    Chadema tumenyenyekea sana kwa wananchi sasa tunakwezwa.
     
  18. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani riport ngapi za kitaalamu zimeandikwa na hakufuata? na hili la kura ya kutokuwa na imani na waziri mkuu ndo imewavuruga kabisa na wala si za ripoti za kitaalamu. Huyo CAG kila mwaka anawapelekea riport na wala hawachukui hatua zozote? Ripoti ziko nyingi za kitaalamu na wala hazifuati ila hii ya sasa kwa vile wapinzani wamelivzalia njuga hana jinsi. Wewe ni mnafiki tu na unamaana ni wale wanaojikomba ili wapate vyeo. Hongereni CDM kwa kazi nzuri mnayofanya mpaka hawa jamaa wa CCM wanachanganyikiwa sasa. Cha kushangaza utaona kaingiza tena vilaza kama kawaida yake. Miaka yote yeye kazi yake ni kuunda baraza tu, makatibu wa wizara ni walewale unategemea patakuwa na mabadiliko gani hapo?
     
  19. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    nimewahi kusoma kitabu kimoja kinaitwa 'The Power of an Example' na kinaeleza jinsi wengi tunavyoshindwa kuelewa kwa sababu ya kutokuwa na mifano ya hali halisi iliyopo.

    Leo katika 'pitapita' nimeona haka kapicha ambako kanaweza kuelezea what is so called 'NGUVU YA UMMA", ipo na inaishi.
    Na jinsi kamati kuu ya ccm walivyotoa tamko wanasahau kuwa wao ni kama udongo tu lakini mbegu ziko chini na zitaota tu, watake wasitake!
    nguvu ya umma.jpg .
     
  20. s

    simon james JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Mungu anatulipa fadhila
     
Loading...