Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J.k aenda kutoa salam za mwisho kifo cha aliyekuwa dereva wa ikulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by simon james, May 6, 2012.

  1. s

    simon james JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF leo mchana JK aliwasili nyumbani kwa aliyekuwa Dereva ikulu kutoa salam zake za mwisho kwa marehemu dereva huyo kabla ya maiti kusafirishwa kwenda morogoro.

    Source TBC.

    Yawezekana kushirik kwake misiba ni kwasababu anajali sana jamii na leo week end hakuwa buzy
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1:
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo ni mfanya kazi mwenzake wa ofisi moja ni jambo jema sana kwake kwenda kuwafariji wafiwa.

    Kwa hili anastahiki kila pongezi.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwa hilo hata Mimi sipingi
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwenye mambo ya kijamii JK nampa 100%
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni namna yake ya kupata coverage maana hana kazi ya kumfanya awe busy na kuweza kuonekana kwa tv! ila namuunga mkono kwa kwenda kuwahani wafiwa!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    He play his part nadhani ni moja kati ya malengo aliyoyaweka kabla hajaingia madarakani ya kuwa hatokosa mazishi ya msiba wowote!
     
Loading...