Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J e huu ni uungwana MASTERS miaka minne?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tonge, Nov 23, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wajameni wanaJF, kweli hii inasikitisha, rafiki yangu amemaliza course work yake kama kawaida na kusoft bind thesis yake mapemaaaa miaka miwili iliyopita, tatizo limekuja pale kazi haikupelekwe kwa wakati kwa external supervisor au hata haikupelekwa kabisaa matokeo yake kuchelewa kurudi kwake ili arekebishe na kuhard bind kwa wakati na kugaraduate, NAULIZA KWELI HUU NI UUNGWANA KWELI MASTERS MIAKA MINNE BADALA YA MIWILI?, kweli imuuma sana huyu jamaa. Je hii hutokea chuo kama SUA tu au hata vyuo vingine? JADILI NA CHUKUA HATUA.
     
  2. D

    Discoverer Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masters ya Udaktari ni miaka minne, some universities ni mitano hadi sita.
    Pole:embarrassed:
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si amesema chuo ni SUA aka Sokoine University of Agriculture .
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Nimekupata mweshimiwa. Nilipapita kwa supersonic speed
     
Loading...