Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Izzo B asema yeye ni mtu makini asingeweza shiriki uhuni wa 'Antivirus Show'

Discussion in 'Celebrities Forum' started by EL MAGNIFICAL, Feb 20, 2012.

  1. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    msanii anayetamba na kibao maarufu kwa jina la "NAONGEA NA RIDHI ONE" Kutoka jijini mbeya amekashifu harakati za mh. Sugu alipoulizwa kwanini ameshndwa kuonesha support kwa kushiriki show za antivirus kama walivyofanya wenzie Isanga familiy.
    Majb aliyotoa ni kwamba hawezi kushiriki show ambazo ni za kihuni kwa kuwa yeye ni mtu makini na hatokaa ashiriki kamwe.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Du Izzo vp tena mbona anafuka vepa!
     
  3. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kayasema wapi?acha kumchonganisha mnyamwezi wangu na manigga wa vinega!!!!
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakika simjui mtu huyu
     
  5. Chriskisamo

    Chriskisamo Senior Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source tafadhali?
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ndio nani huyu ,hata jina halieleweki
    Kirefu cha jina lake ni Nini?
     
  7. i

    ivy blue carter Senior Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sidhan kama izoo b anaweza kusema hayoo, leta source mkuu!
     
  8. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uki2pa chanzo cha habari itakua vzuri
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kwani yeye ni nani?
     
  10. E

    Eddy stany Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka source pliiz
     
  11. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dogo hapo umenena, vinega ni uozo mtupu wala usijiihusishe wewe ni mtu makini na una future. Waache wapambe nuksi waendelee kumlamna miguu Sugu
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Vinega is just a bunch of looser in da game
    Nilisikiliza antvirus zote mbili na kuona ni uhuni tu, hata kama unadai haki sio kivile
     
  13. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 897
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 180
    izzo naye ni mtu makini?
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Mkuu bora umesema wewe ... Eti wenyewe wanadai Ile ni hip-hop.. ****** mtupu
     
  15. K

    Kababi Senior Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Izzo bitch!!Hamnazo!
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kinega utamjua tu!!!!!!basi hapo mwenyewe unajiona mjanja!mzee wa hip hop au siyo muhuni msela yote wewe!hufagilii mademu wala nini wewe gangstar tupac mwenyewe kwako mchumba!!!hahahhahahahaha.........
     
  17. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Izzo Boya mlamba miguu wa Ruge.
     
  18. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Takataka gani huyo.
     
  19. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vinega ni OUTCASTS.
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ndo tatizo la wabongo. single moja tu wanavimba vichwa na kuona washamaliza kazi.
    SUGU ANASALITIWA NA ANAO WATETEA.
     
Loading...