Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iweje mkullo asifie mandhari na hadhi ukumbi bot - twin towers za mseminari liyumba!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FDR.Jr, Mar 10, 2009.

  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    leo nimetumia muda mwingi kusikiliza na kuangalia forum ya imf na africa ktk econimic crisis ya dunia.

    Nimeshangazwa sana mkuu wangu mkulo ku high light kuwa africa inasonga mbele na kuipa dunia mfano ni sehemu forum inapofanyika!!!

    Mkuu wa imf naye akafagalia sana hilo.

    Ninatafakari sana nchi kujifagilia product iliyozaliwa na mradi ambao pccb wanatuambia mseminari na wenzake wamemega salio kiaina, nchi iko mahakamani ikinung'unika dhidi ya liyumba!!!!!

    Tutajidili mantiki ya mh. Mkulo, karibuni
     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Sitaingia kwa mengine, lakini kama alikuwa anajisifu kuwepo ukumbi mzuri waliotumia, na huo ukumi ndio tulipigwa changa la macho kwa kuibiwa hakuna kosa. Kuibiwa tulishaibiwa, lakini bado ukumbi ulijengwa kwa fedha zetu walipa kodi. Hivyo lazima tutambe nao kwa kuwa ni wetu, japo tuliibiwa.
     
  3. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Naona mada yako haijakaa vyema. Ulichotaka kijadiliwe hujakiweka wazi, kwani maneno ya mkulo kuwa kasifia mandhari ya ukumbi inaonekana tu kwenye kichwa cha habari. Lakini pia kama ukumbi ni mzuri sioni sababu ya kuusema ni mbaya kwa kuwa mafisadi waliiba kupitia huo mradi. Ni mfano binti akibakwa na akamzaa binti mzuri, ukatae kuwa sio mzuri kwa kuwa tu ni tokeo la ubakaji.

    Halafu pia suala la mseminari hapa sijui linakuja je, kwani mie nikimuelezea Mustafa kama "Mmadrasa" nitakuwa nimeleta vionjo vingine ambavyo vitafanya mada ipoteze mwelekeo. Nadhani taasisi mtu aliyosomea au anayoamini katika misingi ya imani yake usiwe msingi wa hoja!
     
  4. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Nono Binafsi napenda sana kutumia wasifu wa awali mtu yeyote ambaye nimebahatika kumfahamu, hivyo kwangu Liyumba atadumu kuwa Mseminari na zaidi msingi wa hoja haufungamani na imani za watu lakini tafsiri na tafakuri ni uwanja huru kwa kila mwana jf kujifungua kimawazo. Ndiyo maana nimekushukuru kwanza na nimeona haja kukupa fursa kutafakari hoja yangu kwa kila kona itakayofaa isipokuwa utangulizi huu wa sasa. twende kazini mkuu
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ukumbi mzuri ndio lakini hata kama wageni watausifia tujue tu kuwa huko pembeni wanatucheka kuwa priorities zetu haziko sahihi!! Utatumiaje mabilioni ya shilingi kujenga hizo towers wakati wanao hawana madawati wala vitabu mashuleni; watoto wanasoma madarasa ya mbavu za mbwa; secondari za YEBO YEBO hazina walimu na juu ya yote serikali hiyo hiyo inashindwa kuwafadhili wanafunzi wetu kwenye vyuo vyetu vikuu?
     
    Last edited: Mar 10, 2009
Loading...