Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iwapo watu maoni watatoa kwny katiba mpya muungano uvunjwe ni nini kitatokea kwa katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELIESKIA, Jun 25, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watu wengi wakisema muungano uvunjwe kweny tume ya katiba maana yake katiba na maon yanatolewa hayatahusu tanzania tunayoisemea kwenye maoni hayo maana yake tutahitaji muda mwngine wa kutengeneza katiba ya tanganyika na tutaendelea na katiba inayoisadia ccm o
     
Loading...