Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iwapo ningempata kama gari....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Swahilian, May 28, 2009.

  1. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimetafakari na kuona m/ke ni muhimu kwa m/me! japo nifikiriapo juu ya uchaguzi nnakwazika sana,
    kwanza ni wengi wazuri,wastani, wafupi kwa wembamba yaani wote wananivuta,
    Japo hawana tofauti lakini kila mmoja na chaguo lake kwa uwezo wake, ni mfano wa magari yaundwayo kila siku ingawa wao hawana vipuri mbadala, ninawaza iwapo wangekuwa na vipuri, nikitamani hips naenda nunua naweka, au sura naweka nyingine, ukarimu basi nenda dukani nanunua, ingekuwa poa! lakini ndo hivyoo waliumbwa binaadamu.......... Tuvumiliane............
     
  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana ila nasikitika sana kama umeishaoa au olewa huna jinsi,
    nadhani kabla hujaamua kuoa ulishachagua sana ukaona huyo ndo mzuri wako na hakuna mwingine wa kukubabaisha ndo maana ukaamua kuishi naye, sasa unaposema unaweza kutamani hipsi unataka uziweke hiyo ni hatari,
    cha kufanya ushinde moyo wako usitawaliwe na tamaa kama unazo. ridhika na uliye naye na umone bora kuliko mwanamke yeyote uliyewahi kumuona.
     
  3. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimetafakari na kuona m/ke ni muhimu kwa m/me! japo nifikiriapo juu ya uchaguzi nnakwazika sana,
    kwanza ni wengi wazuri,wastani, wafupi kwa wembamba yaani wote wananivuta,
    Japo hawana tofauti lakini kila mmoja na chaguo lake kwa uwezo wake, ni mfano wa magari yaundwayo kila siku ingawa wao hawana vipuri mbadala, ninawaza iwapo wangekuwa na vipuri, nikitamani hips naenda nunua naweka, au sura naweka nyingine, ukarimu basi nenda dukani nanunua, ingekuwa poa! lakini ndo hivyoo waliumbwa binaadamu.......... Tuvumiliane............
     
Loading...