Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iwapi Ripoti ya Milipuko Kikosi 511 KJ Mbagala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alamasroad, Jan 19, 2010.

  1. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli jamani hivi ripoti mnayo maana mimi binafsi sijapata fulsa kuiona au sikuwa na bahati mwaka sasa unakaribia kweli siamini kama inawezekana katika zama hizi.

    Mwenye ripoti hiyo naomba anisaidie ili nami niweze fahamu ni kipi kilijiri na kipi kilijiri.

    Ahsante
     
  2. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mhh labda wasiliane na waziri na maofisa wa jeshi.ila kumbuka hio ishakuwa usalama wa taifa unaweza ukakamatwa nayo si unaona kulikoni walipoishia kisa kutueleza matatizo ya jeshi letu. e Mola tuokoe na kizazi hiki cha viongozi.
     
Loading...