Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivory Coast Kufanya Mazoezi Dar Es Salaam

Discussion in 'Sports' started by Shadow, Dec 7, 2009.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kulingana na Blog ya Michuzi, Tumeambia Tembo wa Ivory Coast wanategemea kufanya mazoezi hapa Tanzania kujiandaa na Kombe la Africa. Kwa habari zaidi bofya hapa:http://issamichuzi.blogspot.com/
    Wenye data zaidi mwageni hapa jamvini!
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    waje tu, maskio makisimo hakawii kuomba mechi
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Waletewaleteee... Hata habar hii hata ispokua ya kweli naamini tutapokea timu kubwa 2 kwa ajil ya mazoez coz pitch le2 c haba plus hali ya hewa ya Dar inakaribiana na baadh ya miji kule SA km Port Elizabeth, Durban ambako mech za kombe la dunia zitachezwa.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Breaking news!
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tunasubiri burdani wakaribie kwa shangwe
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wakihitaji mdhamini, nipo tayari kujitolea.
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Masa na Belinda, sasa Tenga na JK naona wanataka kuwaletea Drogba na Kalou, Kina Toure et al. Natumaini watu wa darajani mmeshaandaa kuomba sahihi za Drogba kwenye picha zake
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahah usisahau kupiga nao picha mazee! hahahahaah
     
  9. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu Masa,

    Itabidi Tenga amweke Didier tumweke kama Kombe la Dunia pale uwanja wa taifa.Unapiga picha naye ahahahah. Samsung wanaweza kupandia hapo pia.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Umeona kundi la Ghana? Kwa kweli sina imani kama timu za Africa zitatutoa kimasomaso.....Spain mwakani wasipopata majeraha wanaweza beba mwali wa dunia...waonaje mkuuu?
     
  11. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nimeona mkuu, hiyo droo imeiacha Afrika kwenye mtego mkubwa sana.Ghana kwa kweli na hilo kundi la kifo duh! wakati mwingine huwa nasema kuna sayansi za ajabu ajabu huko FIFA kwenye hizi droo. Kuongezea Spain na Wadutch wanaweza kufika mbali ila wanamkosi sana hawa jamaa.
     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Umerudi Mafuriko yameshaisha darajani?
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mzee niko vacation usiniharibie mapumziko......!
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Masikini dada zetu
     
Loading...