Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi watawala wanangoja mpaka msikiti uchomwe moto ndo wachukue hatua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Oct 14, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Hii zambi ya udini ilipandikizwa na watawala wakati wa kampeni its time to wipemit out kama kweli twataka muenzi mwalimu after his death 13 years ago
    Wakristo kuna wakati watachoka, maana makanisa yalichomwa kule zanzibar , bagamoyo, tunduru na sasa mbagala, lakini hakuna hatua zozote zinazochukuliwa dhidi ya wahusika zaidi ya kuambiwa watu kadhaa wamekamatwa then kesi zinaisha kishikaji
     
Loading...