Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi vionjo ni muhimu katika mikutano ya Kampeni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 3, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Jana tuliboreka sana pale Mwembe togwa
    Wangekuwa na collection ya nyimbo za kimapinduzi kama zile za kwenye filamu ya Sarafina.
    Uchaguzi uliopita Malawi walikuwa wanazitumia sana.
    Very patriotic songs kama hii zinasaidia kuamsha mori na uzalendo hasa watu wakiwa wanamsubili Dr kama Jana watu walikuwapo pale toka saa tisa nae akafika saa kumi na moja
    Nikizisikiaga huwa machozi yanatokaga
    SAA YA UKOMBOZI WA MTANZANIA IMEFIKA
     
  2. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Freedom is coming tommorrow........freedom is coming tommorrow
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Umenikuna huo wimbo huwa nauzimikia saaaaaaaana
    Freedom is comming by 31st Oct
    Upo mmoja unaitwa NUTTY/MADIBA naupenda sana niko nao apa nikitaka upload unakataa sijui voda ndo wananibania
     
  4. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njwepo, kuna kile kiapo cha watu wa tarime. Pia kuna sehemu ya nyimbo iliyoimbwa Tarime. Hizo zinahitajika sana
     
  5. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mbona munatuchanganya? Mara hakuna kulala mpaka kieleweke!, saa ya ukombozi....!!, masia alietumwa toka mbinguni!!!na sasa naona kwa mbaaaaaaali munataka kuiba kauli ya haki sawa kwa wote ya CUF pale juu kwenye red ulipoandika haki sawa na uhuru!!!

    mbona hamna msimamo? Kauli mbiu yenu ni ipi? Lakini sishangai hii ndio tabia ya chadema kuibia sera za wengine kama hii ya elimu na matibabu bure chanzo chake ni CUF!!!
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Wewe mbona una kiherehere kama watoto na wake za Kikwete?tujuze wewe na FISADI Kikwete Mkoje?
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa.....na sio nyimbo peke yake......hata clip za video za dakika moja moja kwenye luninga ni MUHIMU sana............ni muhimu vyama vya upinzani kutumia mbinu hii.............

    .........Mfano wanaweza kutoa clip ya video ya Mkutano wa Dr. Slaa Mwembe Yanga na vikolombwezo vingine vikawa added kama ule wimbo uliotumika kwenye ile documentary (Part 3 mwishoni) ya TARIME
     
Loading...