Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi uraisi wa jk unakoma lini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Nov 3, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Katiba ya Tz mparaganyiko wa hali ya juu.
    Kama JK bado ni raisi wa Tz mpaka leo then akishinda anaapishwa kwa ajili ya nini wakati bado hajautema huo uraisi.
    Na sasa JK anatambulika kama nani?
    Shein ni raisi wa Zanzibar kuanzia leo does that mean bado ni makamu wa raisi bse bado hajautema rasmi.
    Total confusion
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    katiba evil.
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani hili likatiba letu ni upupu mtupu!!!!!!!!!!
     
  4. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa katiba ya Tz ajira ya Rais inakoma akishaapishwa Rais mpya
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwa hii katiba labda akianguka na kufa!!!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kama mpaka akiapishwa raisi mpya then raisi wa sasa ni nani?
    Najua utasema JK then if so kuna haja gani ya kumwapisha incase akishinda?
     
  7. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    I real wonder hili likatiba as if liliandikwa na chekechea mtu anapanda majukwaani kuomba kura but stil ni raisi what the crap!
    nina hasira na NEC sana now i understand why people like osama still exist, i wishi i katiba ibadilishwe haraka iwezekanavyo watu wanaweka katiba ili iwalinde wa***nge walioko madarakani kuliko kuangalia maslahi ya wananchi kwanza .
     
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JK ni Rais, Mpaka sekunde akiapishwa tena...
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    sasa akiapishwa tena anakuwa nani? raisX2? au?
     
  10. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kipindi cha Rais ni miaka mitano tu kwa hiyo hata akishinda tena inabidi aapishwe ndo awe tena Rais kisheria. Sijui katiba inasemaje kama miaka mitano ikipita na rais mpya hajaapishwa?
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    JK urais wake ulikoma tarehe 31-10-2010 sasa hivi ni mgombea wa kiti cha urais kwa ticket ya CCM, kisheria kama sijakosea sasa hivi nchi inakuwa chini ya Jaji Mkuu.
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Utakoma pale bei ya sukari itakapokuwa 8000/- kwa kilo, bei ya cement 35,000/- kwa mfuko na bei ya bati moja 40,000/-!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kama ulikoma Jpili then Zenji alienda kama nani?
    Kama bado ni raisi akiapishwa naona atakuwa raisi * 2
     
Loading...