Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi unawezaje kujuitangaza kwa watu kuwa wewe ni shoga!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babb-Babbjrtz, May 28, 2012.

  1. Babb-Babbjrtz

    Babb-Babbjrtz Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah hii ni hatari kwa maisha haya ya kiafrika na Mwenyezimungu hatoonana na watu hawa siku ya Kiama.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Muulize Boflo anaweza kuwa na idea!

    By the way kama ni sexual preference yako, ukificha ndio itaisha?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni kama vile mwanamke anavyoweza kujiita mwanmke na mwaname hali kadhalik, ushoga ni ya tatu.
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Biashara matangazo, ukiona ivyo ujue anatafta wateja.
     
  5. Babb-Babbjrtz

    Babb-Babbjrtz Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah kwa kweli hii kwangu mi naiona ni laana, na haiwezi kuepukika
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    jf bana!
     
  7. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    kamuulize mbu mbu mbu HEMEDI wa bongo muvi
     
  8. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ndio hali halisi unadhani kutotangaza ndio solution?duniani kuna watu wana bahati mbaya wakati wanakua tumboni kwa wazazi wao, kunatokea mkanganyano wa hormones, sio kosa lake ndivo alivyoumbwa,japo ni ngumu kukubali ila ndio hali halisi
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu yeye ni shoga.
     
  10. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    ye wa d'cameroon zats y... anataka ukamle zigo
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    iyo rahisi kabisaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!
    tembea kike kama lizzy vaa kike kama fist lady jimbambe kike kama madameX zingatia swaga za erotica busara kama catalisia kwa hapo utaitwa shonga kaa kihasara hasara kama zinduna bila kusahau umbea,unafiki vidole juu muhimu.aaa nimesahau penda ATM wallet kama ummu kulthum
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kaunga mm sina idea yoyote

    na ahadi yako ya kunipa mdogo wako imeishia wapi???

    Nataka tuonane....umenipata??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280

    Boflo nilikuletea that day hukutokea nikampa Rutashubanyuma. Subiri my douta anafikisha eitiin next reini sizoni, nitakupa. Meanwhile namfunda jinsi ya kukabiliana na maumbile yako huge!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mungu atustiri wa watoto na ndugu zetu ......
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo neno
     
Loading...