Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi umeshawahi kujiuliza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chauro, Mar 15, 2011.

  1. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivi ni kwanini unapokuwa kwenye matatizo ndo usumbufu wa maisha huzidi

    1. unapokuwa kwenye uhusiano mbovu watongozaji nao humiminika kama maji ya mvua

    2.ukiwa huna hela ndo habari za matatizo hujaa kwa wingi.

    na matatizo mengine mengi ivi hii husababishwa na nini au unapokuwa na shida huwa nyuso zetu huwa hazifichi yaliyomo ndani ya mioyo na wajanja hutafuta sehemu ya kuhemea

    haya maswali yamekuwa yananisumbua sana ilo la kwanza kina kaka /baba naomba michango yenu kina dada pia embu toeni mauzoefu yenu
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wanakuwa wanasubiri pale kwenye matatizo ndo wanaposhikia.

    Hata ukiwa kwenye ndoa kibao wanakufata ngoja uachike wanakucheka hawakutaki tena
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dena ni kwamba ukiwa huna shida utawasikia kwa machale ngoja misongo ya mawazo ije mpaka utashangaa,mpka waliokuwa kwenye maboksi ivi wanaume nao hukutwa na hali hii au ni kina dada tu .
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie nadhani wanatumia ule msemo kuwa wenye afya hawamuhitaji dakitari au mweye shide haitaji chakula.

    So unamatatizo ndo wanakujia kwa wingi wako hivyo
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,911
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Yaani uliyosema ni kweli kabisa, ndio inakuwa nuksi kabisa, hata wale marafiki uliokuwa nao wanakukimbia, mbali na watu unaowadai hawalipi madeni, maadamu vurugu katika maisha.
    cha msingi ni kujipa moyo na kutafuta suluhisho na sio kukurupuka unaweza kutoa maamuzi ambayo yataendelea kuleta shida zaidi.
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naona kina baba wamekimbia kutoa maoni yao siwaoni
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Lunch time baby!!! Watakuja tu
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unaweza kuona dunia imekuinamia inahitaji utulivu wa hali ya juu kufanya maamuzi yoyote kipindi hiki lakini ndo ivo vurugu nazo zinapamba moto.


     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaa dena naenda mumy mi nabaki na mishangao tu kulikoni.


     
  10. P

    Pomole JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ibilisi aka shetani huwa anatenda kazi zake za ki intelijensia-penye udhia penyeza rupia
     
Loading...