Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi tuko wangapi tuliojaza hii faculty kama 1st choice?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jul 3, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jamani wakuu mlio omba udahili kwa cas-tcu,wale mlio omba bcom-finance udsm kama 1st choice ebu jitokezeni humu ili tujijue tuko wangapi tulio omba hiyo faculty ili tujue competition itakuaje,maana kama ilivoonyeshwa kwenye guide book ya tcu hyo faculty inachukua watu 80 tu,sasa sie wengine ingawa tumeandikiwa eligible lakin hatujui kama tutabahatika kuchaguliwa!
     
  2. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata jF wakitokea watu 50 wengine basi fahamu kuna 200+ nje ya JF maana sio wote wako humu !!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Duh!kijana una wasiwasi sana mbona?anway,kama una dv 1 au 2,ondoa wasiwasi,utaipata tu!infact watu wengi huwa hawaiombi,cjui kwa nin so uwezekano wa kuipata upo!over
     
  4. k

    kitukipya Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uoga hujiamini nini, kama umefeli ni wewe pekeako, na vicredit vyako vya kuunga unga, HUMU TUNAHITAJI CONSTRUCTIVE IDEAS!
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmh hyo ya mi ya 8
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu wenzio wanaomba degree program/course wewe unaomba faculty yote!? nadhani hakutakuwa na competition kwa sababu utakuwa ni wewe peke yako uliyeomba faculty. (jus me opinion)
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,huyu dogo bado njuka..msamehe 2.
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Dogo naona una kimuhemuhe cha kwenda chuo..tuliza boli..
     
  9. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mm pia nmejaza fist choice hiyo
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    matokeo yenu yakoje?maana kama una dv 3 sahau kupata finance pale udsm.
     
  11. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Hata mimi nmejaza az first choice!! Liwalo na liwe!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    matokeo yako yakoje?
     
  13. DANNFORD

    DANNFORD JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 304
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    jiamin kama ipo ipo.
     
  14. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    jumla ya 122 wameapply kama first choice hiyo kitu ya finance
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    duh!me mwenyewe nimeapply kama 1st choice mkuu.vipi umejuaje kama total number ya walioiweka hiyo kozi kama 1st choice wako 122?
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,mimi nina 2,ntapata kweli?
     
  17. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    fungua profile yako utakuta hizo details kwenye zile code za course
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwenye simu inakubali?
     
  19. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    jaribu huenda ikakubali inategemea na cm, mm cjafungulia kwenye cm
     
  20. b

    brian360 JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mmh hiyo unatumia
    nini fire for au?
     
Loading...