Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi selection za tcu zimefikia hatua gani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jul 16, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kwa anaejua please,maana wengne hatujui hata kinacho endelea huko!
     
  2. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    we kilaza kweli!majina yapo kwenye net tangu ijumaa kama hujaona lako wahi veta.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    mimi na wewe nani kilaza?
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Acha arrogance, mwenzako kauliza we unamtukana. Vijana mtakuwa wastaarabu lini. Eti wewe tunaku-train uwe kiongozi kesho, nikilijua jina lako naku-strike out of the names list ya university!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    vipi mkuu,una updates zozote za huko tcu unihabarishe?
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Selection bado. Friday ndiyo siku waliyoahidi kufanya selection, to date no selection has been announced. Kuwa na subira tu!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ok,thank you sana.
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tunapeana pleasure Mkuu
     
  9. v

    viane Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We **** kweli kweli bora ungekaa kimya, mwenzetu kauliza kiustaarabu anataka kujua wewe unajibu utumbo mshenzi sana wewe
     
  10. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
     
  11. fanson

    fanson Senior Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Naomba kujua hivi wote mkiingia kwenye acc zenu kwenye website ya cas kwa sasa mnakutana na hili neno not eligible au checkin progress hata kwa zile ambazo ulikuwa umeandikiwa eligible kabla ya deadline?
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    taarifa nimezipata japo c vyanzo vya kuaminika ya kua total applicants walikua 40K na waliopata vyuo ni 30K so kukiwa na ukweli hapo, applicants kama 10K watakuepo 2 mtaani wanauza sura till nxt year! Na kwa hali nnayoiona wa2 kuwa packed kwenye prgrm chache ilihali wakisaka vyuo bora na kukimbilia kwenye mikopo inawezekana kukawa na ukweli! Again chukua hizi habari 50/50 maana alienambia nlimuuliza source nae hana uhakika anasema kaambiwa ipo kwenye 1 of 2days news! Nawasilisha makamanda
     
  14. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    kamanda mbna hali ni tete sana yaani watu elfu kumi nje.!? Vp kuhusu majina alisema yatatoka lini?
     
  15. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mchakato wa selection baada ya kukamilika TCU majina yatapelekwa HESLB kwaajili ya Mikopo, HESLB wakikamilisha zoezi la kuselect watakao pata mikopo, watarudisha majina TCU sasa hapo ndio TCU wata publish selections,wahadhiri walianza mchakato wa kuchagua wanafunzi tangu July 5(according to TCU) so vijana taarifa za nyuma ya mlango zinaweza kua kweli au la just, Msisite kutoa fununu mlizo nazo vijana. Mungu atusaidie tupate pale tupatakapo
     
  16. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    walisema ni late this month ila hata mwaka jana walisema hivo but tokeo lilitoka wa 8(mwanzon)! Predicting hizi sys za bongo ni nxt 2 impocble
     
  17. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    true i.e th case! May God do that
     
  18. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    last year walitoa August 31
     
  19. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nimeomba hii program(NA NILIKUWA ELIGIBLE);
    *Bachelor of Education Mathematics(TEKU)
    *Capacity-300
    *Total applicants applied-335
    *Eligible-243
    *1st choice-27(pamoja na mimi)
    Je,naweza kupata?
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kuna updates nimezipata,eti kuna baadhi ya vyuo na baadhì ya programs kama bcom,law,political science,public admininistration,BBA,hrm nk zimekosa watu wa kutosha na vile vile kozi kama medicine,BVM,agriculture,engineering na education zimekimbiliwa na watu wengi hvo kuwapa wakati mgumu wakuu wa vyuo husika katika kuwachagua watu wanaowataka,vile vile wanasema watu wengi wamekimbilia kuaply vyuo kama udsm,sua na saut.ndio hayo niliyoyapata,sasa sijui kama yana ukweli.
     
Loading...