Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ivi ni kweli(LUKU kwa M-pesa,Tigo pesa)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by snochet, Sep 1, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kuna mtu hapa pembeni yangu anadai ukinunua LUKU kwa m-pesa au tigo-pesa inaisha haraka kuliko ukinunua kwa max malipo au Tanesco wenyewe.je ni kweli? kuna ambaye amewahi kuliona hili tatizo?
     
Loading...