Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi ni kweli elimu ya vyuo vya ufundi(technical college) ni bora zaidi kuliko A level

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by karim lilanga, Mar 28, 2012.

  1. k

    karim lilanga Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana nisaidieni jamani!kwasabab daily sipati jibu!karim lilanga@facebook
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu wanaolia mtaani kuwa hakuna kazi ni watu waliotoka vyuoni....wapo tele mtaani ila aliomaliza VETA au FTC kazi za kumwaga tena bosi anakubembeleza coz anajua wewe ni kichwa!! 2012 Dunia yako Chaguo Lako!!
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    yah hata mimi naamini mwenye degree hamfikii wa veta practically, nilitembelea veta nkaona the way wanavosoma wapo competent sana hawa jamaa,

    Hili linathibitishwa na ugunduzi wao post nyingi humu watu wamepost kuhusu vitu vilivyogunduliwa hapa tanzania vyote vinatoka veta, mfano gari la solar na sauti inayovutia samaki kwa wavuvi
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jiandae kuwaita Boss hao wenzako wanaokwenda A-level na kukuacha ukienda chuo cha ufundi kuwa fundi mchundo.
     
  5. K

    Kasigi Senior Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Teh! teh! teh! tell them
     
Loading...