Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi mwaka 2014 tutasherehekea miaka 50 ya Tanzania pia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Nov 3, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikitfakari kwa mda sasa kama 2011 tunasherehekea miaka 50 ya uhuru wa Tanzania badala ya Tanganyika sasa ikifika 2014 tutasheherekea miaka 50 ya Tanganyika au Tanzania au huo mwaka tutaupotezea kimtindo
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hapo thatha
     
Loading...