Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi mastaa wa bongo huwa wanakumbuka ya kesho?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by oldonyo, Oct 1, 2011.

  1. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana Jf jana ktk ukumbi wa kiss club mwanza tulikuwa na mastaa kibao waliopata kutamba uko nyuma,kilichonishangaza mimi ni kuona jinsi gani walivochoka yani hadi konyagi wanagongea kwa watu kweli?hapa nawazungumzia steve nyerere,dudubaya,jitaman na darkmaster.ila mimi nilistuka zaidi nilipomuona dudubaya alivyo nikajiuliza ivi huyu ndo dudu yule wa nampenda mpenzi wimbo uliopata kutamba na kumuingizia mkwanja mrefu na je dudubaya hizo pesa alizitumia kuwekeza kwenye nini?pia nilijiuliza sasa ndo kaamua kuamia mwanza au baada ya maisha ya dar kumuendea hali jojo?Ila nisingependa kuponda sana kwani hayo yalikuwa ni mawazo yangu tu ila mwenye information zaidi juu ya miradi ya dudubaya dar.es salaam anijuze ili nijue kwani hali yake ni mbaya sana.nawasilisha.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mastaa wengi wakipata visenti wanasahau waliko toka wanakua niwatumiaji wazuri sana, wachache sana wanafikiria maisha yao ya baadae...
     
  3. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mim siwezi kuwasemea,yote ni heri tu...
     
  4. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kweli ya leo sio ya jana
     
  5. karasinga

    karasinga Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani kazi sana maana kuna leo na kesho?
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hip hop alipi,game tight,industry imebana...Hizi kauli uwa zinanichekesha sana...
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tumia hela ikuzoee
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mr. Nice anaweza kuwa na majibu sana kuhusiana na dudu baya....... Ku-maintain u-star Tanzania kazi sana....... Kimsingi hatuna mastar...
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Starehe na pesa ni kama mapacha.
    Elimu zao ndogo zinachangia kuwafikisha hapo walipo.
     
Loading...