Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi kwenye budget ya mwaka ujao2012/13,elimu sio kipaumbele?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jun 6, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wadau,nimekua napekua pekua magazeti mbalimbali ili kufuatlia budget ya mwaka ujao,lakin naona sector ya elimu haijapewa kipaumbele tena kama miaka iliyotangulia!!sasa najiuliza,ndo kwamba watawala wetu wameamua kuwanyima elimu watoto wa maskini ili wao waendelee kututawala au ndo tueleweje sie?
     
  2. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndo inamaanisha hvo na waziri mwenyewe wa elimu kalala
     
Loading...