Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi Kwann isiwe sisi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pearl, Jan 14, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwakeli nimependa sana wazo la kuchangia wahang,lkn kwanini sisi kama wana JF tusikutane leo jioni japo tuanze na mchango wa elfu 5 tu kwa kila mwanachama maana kutoa ni moyo tena ikumbukwe leo ni wao na kesho ni sisi,ni mtazamo wangu tu sijui mna maoni gani wenzangu.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ......!:d:d
    uko siriaz?
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    y not?hii issu si utani kwakweli
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sawa, pendekeza tukutane wapi na pia upendekeza progamu nzima ya kukutana.

    Angalizo: Pawe ni sehemu inayofikika kirahisi kwa kila mtu, awe wa usafiri wa ''public'' au ''private''. Pili, pawe na nyama choma, mishkaki, mchemsho wa samaki na,of course, bia ziwe zinapatikana mahala hapo!
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mm ningependekeza sigara club sijui wenzangu
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pendekeza basi tukutane wapi,lakini pia ku-organise watu si swala dogo(kwa practical exiperience yangu)

    jaribu kuwaomba kaizer,x-pin na fidel80 au G wakusaidie.sijawahi kuona watu wengine wakiorganise meeting zaidi ya hao
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    maybe u can as well tok to those pple,I knw kuoganize watu tena wazima is very difficult,but tukumbuke hawa ni wenzetu so plz as member nakupa ile hiyo kazi si tunagawana majukum?
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mi napendekeza Break Point (former Posta Club) adjacent Billicana. Ni rahisi kufikika na ni mahali ambapo kila kitakachohitajika kitapatikana. Lakini donee sio 5,000/= jamani kwa nini isianzie 20,000/=? Ni wazo tu..
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hiyo Tshs. 5,000 pia itapokelewa tu, kutoa ni moyo na wala si utajiri. What matters is the gesture and not the amount!

    Huo ndio mtazamo wangu!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!we jaribu kuwa-piemu tu hao watu
    you must feel that taste of organising people
    mimi nitakuja
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!we jaribu kuwa-piemu tu hao watu
    you must feel that taste of organising people
    mimi nitakuja
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mimi nilipendekeza elfu 5 as starting point lkn haikatazwi kuongeza
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    halafu zikishapatikana zinawafikiaje walengwa?
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jan 14, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii inatofautiana vipi na ile ya kwenye Siasa? Au hii itapelekwa pamoja under the name ya Special from JF? Hebu nielewesheni
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaha!
    WAJASIRIAMALI UTAWAONA TU
     
  16. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hapo tutajua kama tunawakilisha as cash sehem husika or tutanunua vitu vinavyotakiwa na kupeleka sehem husika
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kiukweli nimegushwa ni tofauti kabisa tukikutana tutajipanga kimawazo zaidi two heads are better than one
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa naomba nijue watu serios watakao kuja leo tukutane na no zao za cm tafadhali
    1.Pearl
    2.
    3.
    4.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    point ya pearl ni ya msingi sana.kuna michango ikipelekwa kama ya forum ITATUJENGEA JINA SANA!
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Namba za simu unataka tuziweke hapa hadharani au tukutumie kwenye PM? Maana wengine namba zetu za simu zimekaa shaghala bhagala, hazina mvuto......! Yaani ni mchanganyiko wa maharage na mchuzi, sio zile za 0718 200555
     
Loading...