Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi kuna mtu amewahi kuangukiwa na zali kama hili la heslb?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 5, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Eti wakuu,inawezekana kweli mtu awe hajaomba mkopo wa helsb,afu majina ya waliopata yakitoka na lake linatoka kuwa amepata mkopo while hakuomba?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hicho kitu hakipo ni kama utegemee mtoto wakati mimba hakuna.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kuna mtu alidisco ud mwaka jana,akaenda DIT,akalambwa mkopo na wakati hata hakuomba!ndo maana nimeuliza.
     
  4. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    :flypig::baby::alien::A S 465::A S cry::third::loco::wacko: walioomba wanakosa then wewe nani mpaka upate bila kuomba:yawn::sleepy::A S cry::shetani::hat::A S 465::rant::alien::wacko::evil::third:
     
  5. T

    Tango one Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda baba yake yupo huko huwez jua mwenye nguvu ndo anakula bana nchi hii mwige huone
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwa miujiza ya ccam inayoendelea, hata mie ngoja nikajiangalie si ajabu nna kitita sijijui
     
  7. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa tz inawezekana,
     
  8. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu usitufanye watoto...hakuna mtu aliye disco akaenda DIT wala nini,ulishaemaga kwamba mkopo hukuomba na japo hukuomba lazima upate!!! au sio wewe??? sasa hilo sio swala kuringia kwan unafurahia udhaifu na uovu wako!!!
     
  9. Paschal M Wilson

    Paschal M Wilson JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 318
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    huyu jamaa inavoonekana yeye na rushwa damu damu! Haiji akili hukuomba mkopo upate kama sio RUSHWA 2kueleweje? Thread zngne mnajidharirisha
     
  10. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Labda iwe kwa uwezo wa roho mtakatifu,hyo mambo now dayz hakunaga
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Huko ni wizi mtupu na iko siku yatajafumuka hiyo Issue mpe Mwenyekiti wa NCCR ataiwakilisha vyema Bungeni km ule uchapishaji wa vitabu feki Wazara ya Elimu
     
  12. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo ya kutumia kijiti haya!! Pole sana wenzako wanakitumia wanaenda shamba lakini wewe unakimbilia bonye tia!! Ila inawezekana kwa serikari ya CCM
     
  13. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ni kwa uwezo wa Magogoni na wala Mungu hawezi fanya kitu kama hicho
     
  14. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    are you older than your father...?????..kama jibu ni ndiyo basi inawezekana kupata mkopo na kama jibu ni hapana then kupata mkopo haiwezekani..!!!
     
  15. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    maisha bora kwa kila mtz labda ndo itakua imeanza kazi vinginevyo sumalee
     
Loading...