Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..... Ivi kujitambulisha kwamba upo Dar...... ni ujanja eeehhhh..!!??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by WaliNazi, Apr 29, 2012.

  1. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....Ok mimi nipo Kasanga...Kirando.. ninafanya biashara ya migebuka...
    wewe uko wapi....

    kuwa wazi...

    ....achana na utumwa wa fikra.....
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Acha kuhukumu watu,

    Shutma zako ni kwa wanaJF au mtaani?

    Sasa kama mtu anaishi Dar akwambie anaishi Arusha? Wewe umejitambulisha vema sana kwa sababu upo huko. Ungekuwa Dar ungejimbulishaje au ungesema upo Mwanza na hali upo Dar?

    Msiwaonee watu wa Dar bana.

    Haya mimi najitambulisha nipo Uyole Mbeya na kuna kipindi napatikana Tunduma, nao huo ni ujanja?

    Walinazi utaliwa wewe, si unajua walinazi jinsi ulivyo mtamu kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeh!!!!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    Chuga beibe....mwana a polo....nikichoronga na kati ya manta.....vp....karibu
     
  4. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....inakuhusu hiii ... au sio??
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Arachuga
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    We WaliNazi Au unatafuta mahala pa kufikia kiujanja...!?,
    Ok me niko Dasalama, nakati ya KinoClain Beibee...!
    Ukinikosa Trave au TwnCty...,
    Cam SamakSAMAK Mbeziii....!
    Takuelekeza bhana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....sasa wewe uko yombo dovya huko.... maandazi mwauziwa kwa mafungu nije fanya nini mimi...
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama kweli mtu yupo dar asemeje sasa? Hahahaha.....karibu Ipondamafulela-Sitimbi, huku ndipo nilipo!
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    WaliNazi kwani Yombo wanaishi swala na ngamia?,
    Mandaz ya mafungu ndo yanakuweka mjini, kama vp uza shamba la urithi takueleza unitafute..!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Mimi sipo Dar wala nini, bali nipo Mwananyamala Kwa Kopa...............................
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hainihusu mimi nipo Mbeya, karibu Uyole na ningekuwa Dar ningekujuza nipo Dar hata kama ni Tandale Kwa Mtogole.
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inafanana na kusema mimi nyama sili ila mishikaki nakula sana!!!'''
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I wishi nije Arusha nikuone!!!! Nikichoronga na kati manta ni kilugha gani hicho?
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Kama kweli mtu yupo dar asiseme karibu walinazi mchicha
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Inategemea na watu unaointerract nao, kama ni wa aina ya kujisifia makazi mpaka kufikia hatua ya kujihamisha basi na wewe utakuwa wa aina iyo hiyo.
    Mimi niko Dar es Salaam, Tanganyika, jobless!
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mie milango hii nipo chumbani, tuliii !
    Sijui utapenda uniulize nafanyani?
    Nipo kunako "uwajibikaji wa pamoja!" (Collective responsibility)
    WAYAJUA MAHANJAM YA CHUCHU WEYE !?
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Inaonekana mtu akija na swagger kuwa anakaa Masaki wallahi anakula kifuko cha mbolea, na mpaka uje kugundua ni Masaki ya Chole, Mkuranga itakuwa 'too late', marinda yatakuwa yashafumuka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tena si ado'ado! Ni fumufumu!
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Naona Rutta amewakosha wengi!
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Haswaaa, Kilawalawa umeiona eeh ?
    Acha tujifaudu na mahanjam ya machuchu!
    Maisha yenyewe mafupi haya!
    Na ukifanya sensa nyumba zetu za mjini , takriban katika kila street utakuta 3 quator ya nyumba zinamilikiwa na widows!
    Ndiyo kusema sie ndy RIP viherehere!
     
Loading...