Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi ingekuwaje?!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DEVINE, Oct 14, 2011.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi ingekuwaje pale mtu kafunga ndoa tu na hisia zake zinakatika zinaamia kwa mwenza wake tu.
    Au ingekuwaje hisia za mapenzi zinakuja tu pale unapokutana na mwanaume/mwanamke sahihi kwa maisha yako na si mwingine yeyote yule?
     
Loading...