Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi inawezeka ni Fitna kwa Mtoto wa Rais?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by data, Feb 10, 2012.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,588
    Likes Received: 1,500
    Trophy Points: 280
    Dunia saiv imekua kijiji... Vp kama index no. ya Mwanaasha Jakaya Kikwete ilisambazwa kwa siri ktk markin centers... Then akafelishwa na markers au compilers..?? Kumbuka Walim wana madai ..hvyo je yaweza ikawa ni fitna??
    Nauliza tu. Msinipige mawe.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    POROJO TU , mbona Jakaya Mrisho Kikwete mwenyewe alilamba pass pale UDSM, unashangaa nini kwa mtoto anaerithi kichwa na uwezo wa babake.
    Salma , aliata Div IV pia, sasa utarajie nini ?
     
  3. k

    kiparah JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ili iweje?
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,588
    Likes Received: 1,500
    Trophy Points: 280

    inawezekana ni fitna..?
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    bora Ye kapata four ... wangapi wana zero .. btw kwa mtoto wa rais bro wake riz 1 he's loaded .. college degree will be just an accessory kwake.

    mwanasha kafeli shule hajafeli maisha .. kazi kwenu ninyi mnaotegemea shule iwatoe kimaisha .. mtachonga sana tu ..
     
  6. M

    Makunga JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 80
    Hakuna fitna hapo,karithi za babake.babake mwenyewe kilaza iweje mtoto awe bright.
     
  7. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Like father like daughter, nafikiri hapa kuna genetical point of view! She reapt what she did sow!
     
  8. M

    Mayongeyonge Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona munachanganya cheo,umaarufu na IQ.kila mtu anauwezo wake kiakili.Mwacheni bana, kwani inteligence ya nyerere amelithi nani ktk wanawe?
     
  9. e

    elia mgina Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua aibu yake inakuja wapi, ni hivi shule wenzie wote wapata one na two haliafu yeye pekee amepata 4, huoni kama alikuwa zezeta wa mwisho? coz shule yenyee imetoka ten bora yaani ya pili kitaifa.
     
Loading...