Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi hili huwa ni tatzo kwa wote au ni kwangu tu jaman?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Feb 21, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wakuu,me cjui huwa nina tatzo gani,yan kila nikiwa naongea na msichana ambae nampenda kwa dhati huwa nakua speechless kabisa,naweza nka mcall kwenye simu afu ncmwambie kitu chochote cha maana,hadi wkt mwngne huwa najishtukia mwenyewe eti,lakin cha kushangaza nikiwa naongea na wasichana wengne ambao najua ninataka kuwatafuna tu then niingie mitini,huwa nakuaga na confidence za ajabu.sasa wakuu,ebu naomben mnishauri,hapa tatzo langu huwa linakua wapi na nifanye nin ili kuondoa hiyo hali?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unawapenda wangapi kwa dhati na mpaka sasa ushatafuna wangapi? kijana bado mdogo ww ebu aste aste.
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hilo ni tatizo lako mwenyewe,ila tulia usipende kutafuna tafuna!!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ni kawaida kabisa.
    Mi kuna mmoja nampenda, na kila nikimtoa out simwambii nampenda
    NAishia kuongelea stori zingine tu.
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wakiume nakushauri endelea hivyo hivyo mpaka utakapokuwa mwanaume.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ni tatizo la wale wanaopenda kutafuna tafuna!
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona leo sina mawazo yakinifu.
     
  8. m

    msnajo JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Dah... Sasa tatizo lako nini kama unaogopa kuwa stait foward kwa umpendae lakini unaweza kwa machangu? Una tatizo, kitaalam linaitwa 'genophobia'
     
  9. k

    kitero JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una wapenda au unawatamani?
     
  10. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umpendae shetani anakuzua ucpate unaetaka kutafuna shetani ndo anakucmamia umpate,mshirikeshe mungu katka maswala ya umpendae
     
  11. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu jaribu kumpigia tuone!
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    aallllaaaaaa kumbe jana dinner kempinski ndo mana ulikuwa unauma kucha tu?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Punguza kutafuna tafuna, fanya diet!
     
  14. h

    hayaka JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bado hujatulia. Siku ukitulia mungu atakupa maneno ya kusema na mkeo mtarajiwa
     
  15. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    unapata nini unapotembea na wanawake kumi tofauti?
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,370
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    umpendaye waogopa kumdhuru........................na yaelekea kutokana na maelezo yako wewe ni gwiji wa kuwaachia watoto wa watu maumivu...................hivyo si rahisi kutofautisha umpendaye na usiyempenda..........na ndiyo maana unapata kigugumizi kwa kuzoea utapeli ni vigumu kubadilika..............wahitaji kujipanga upya............na kuacha ubababishi mwingi.....................anza kuwa na kauli tumainiwa na aminika.......
     
  17. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Acha ****** soma dogo......hao wanawake watakupeleka kuzimu mda si mrefu!
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Siyo vizuri kuwa kitia tia!! mpende akupendae, acha danganya wengineo!!
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio watu gani hao mkuu?
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,this is funny........
    [​IMG]
     
Loading...