Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi Course ya Chuo inageukaje non-priority course wakati miaka yote ilikuwa priority course???..au.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mdau Makini, Oct 2, 2012.

  1. Mdau Makini

    Mdau Makini Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Priority Course-inamkopo by Loan BoardNon-priority course-Haina mkopoHivi naomba mnieleweshe waheshimiwa, hizi course zinapobadilika wale walioelimishwa kwa course hizo hizo wanapelekwa wapi??....au Zinabadilishwa kwasababu serikali imekosa mkopo wa kuwapa wanafunzi wa course hizoo??....mfano mdogo ni kwamba mwaka huu kulikuwa na Bajeti kubwa ya Sensa na yamezalishwa Non-priority courses kibaooooo kwenye vyuo mwaka huuu.Ila huo ni mfano tu nilikuwa naudhania mimi nafikiri kuna majibu ya maswali yangu, naomba waheshimiwa mniambie!!.
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red sijakupata mkuu...ila navyojua,hizo loan allocation depends much on what the goverment have at such a particular time,also on the demand of the country...mfano mwaka jana na juzi watu wa law walikua wana pata hata 100% lakin mwaka huu ni tofaut...inategemea nchi inataka watu gani katika maendeleo ya nchi hasa kwa muda husika....
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    "Ivi" ndio kitu gani? Kwa uandishi huo, una haki ya kukosa priority
     
  4. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,074
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Aliyekwambia Non Priority course hazina mkopo nani? Mbona mimi nilichagua Non Priority na nimepiga hela? Kukariri sio jambo jema. .
     
  5. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vipaumbele hubadilika from time to time kulingana na mahitaji ya kipindi husika.
     
  6. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mwaka wametuzuga tu, hakuna cha priority wala non priority. watu kibao wa priority na bado wametoswa huki vigezo vngne vya kupewa mkopo wanavyo. Non priority kibao wamekula shavu. Hii ilkua bahat nasibu tu.!!
     
Loading...