Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iundwe tume huru ya bunge na wadau kuchunguza ukweli wa chanzo cha maradhi ya Dk. Mwakyembe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by greenstar, Feb 20, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mkuu wa nchi hayupo tayari kuingilia kati suala la ugonjwa wa Dr.Mwakyembe,nashauri iundwe TUME HURU ya uchunguzi juu ya chanzo cha maradhi ya DR.MWAKYEMBE.Pia genge la mauaji linaloratibiwa na MAFISADI lifichuliwe na kufungwa maisha kama wauaji wengine bila kujali vyeo vyao.Pia tuombe msaada UMOJA wa MATAIFA utusaidie kwa hili ili nchi ikae kwa AMANI kama enzi za Mwl.NYERERE,HAKI za BINADAMU washirikiane nasi kuhakikisha hawa watu ni hatari hata kwa mataifa mengine.Wafutiwe URAIA wa NCHI zote walizojisajili ili tuweze kuwabana hapahapa......Hata SERIKALI ya MPITO iundwe ili Tushirikishe wapinzani wenye nia ya dhati kuleta mageuzi ya kweli.
     
Loading...