Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV wameahirisha mjadala wa Dowans

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jayfour, Feb 22, 2011.

  1. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo usiku huu itv ilikuwa waendeshe kipindi ambacho kingejadili mambo ya Dowans lkn kupitia taarifa ya habari saa mbili wamefuta kipndi hicho kwa sababu zilizo nje ya uwezo wao..
    Meanwhile kesho BBC swahili itafanya mjadala kuhusu MABOMU YA G/MBOTO.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbivu na mbichi zitajulikana tu hata wakifuta mjadala kwenye runinga
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Mbona hizo sababu zilizo nje ya uwezo wao hawaziweki wazi?
     
  4. k

    kabindi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna saababu ya mjadala maana kila kila kitu kinaeleweka! DOWANS ni ya Rostam na Wasanii wengine ndani ya ccm!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sitashangaa nikisikia kuwa wamezuiliwa na serikali!
     
Loading...