Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itv wafanyie hili watanzania ili wafanye maamuzi sahii....!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 29, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wekeni midahalo yote mitatu hewani mmoja baada ya mwingine then watz wapime nani haswa yupo makini na anapaswa kuwa rais wetu,
     
  2. coby

    coby JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hilo ndio lenyewe, tena wafanye kwa siku ya kesho. Dr. Slaa wampangie muda wowote hata saa 6 usiku coz nina uhakika watu hawatapata usingizi hadi wawe wameuangalia
     
Loading...