Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV vipi tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ringo Edmund, May 26, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    KATIKA HABARI YENU KICHWA CHA HABARI KINASEMA CHADEMA WAJITOKEZA KWA WINGI KATIKA MKUTANO WAO.
    swali langu ni kuwa mna ushahidi gani kuwa waliojitokeza ni chadema peke yao?
    kwa nini mmeanza vizuri mnataka kumaliza vibaya kwa kitu ambacho hakina maana?
    wale waliorudisha kadi hamjawaona?na kama mmewaona kwa nini mpoteshe dsakika za mwisho?
     
  2. H

    Honey K JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wameona ni usanii mliofanya hawataki kushiriki uzushi........ Mnafanya maigizo mnataka wayatangaze??? Itv hongereni kwa kuwaumbua wanafiki
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaa Nape bwana.

    mi issue yangu bado Ruzuku tu, bilions zinazoteketea kwa kuwapa vya vya siasa si haki!

    back to the point, leo nilikuwepo Jangwani naamini ulifatilia kupitia ITV. . . aisee kimenuka mtaani!! ccm sijui watajificha wapi
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata itangazwe kwa kuhaririwa vipi, kweli itabaki kuwa kweli. Haitajificha kamwe.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Kwani magamba hawaruhusiwi kuja kuona/kusikiliza CDM jinsi inavyoiteka nchi na wao hatimaye kuamua kulivua gamba!?

    Kama ni magamba, TLP, CUF RUKHSA kuja kusikiliza mkutano wa magamba wakisuuzika na roho zao kwa yale watakayoyaona/kuyasikia katika mikutano hiyo basi wanaweza kabisa kuamua kuwa wanachama hai wa CDM.

    Watu wameacha shughuli zao chungu nzima ili kwenda kuwasikiliza CDM, ujue kuna kitu kimewavutia na hatimaye kuamua kuhudhuria mkutano huo.

    Umeshasikia mpenzi wa Yanga anahudhuria mkutano wa Simba na vice versa!?
     
  6. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukwel unaujua moyon, ila ukifanyacho ni kutetea tumbo lako!
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,716
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    We endelea kupiga usanii huku kwenye mitandao ya kijamii na kwenye maruninga lakini unaogopa kuwafuta wananchi kupitia mikutano. Kwa jinsi mnavyokiweka chama chenu mbali na wananchi ndivyo mnavyopoteza umaarufu. Inawezekanaje katibu mwenezi wa chama anashindwa hata kuitisha mikutano ya hadhara ya uhamasishaji na chama kinaangalia tu. Chama chenu hakina watu wenye mvuto kujaza viwanja kama walivyofanya CDM leo
     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Napokuona huwa nafurahi sana maana mi kazi yangu ni kùpiga pini magamba,Nchi inatawaliwa na cdm,magamba mko inferior mmejipaka kinyesi kinachoitwa ufisadi,mnaona aibù kujitokeza na kueleza malengo yenu kama chama tawala.Mnapojitokeza mnazomewa mpaka na watoto wa chekechea.Safari hii hamfik 2015.Mambo ndio yameanza.Sasa hv hakuna tena jangwani kuna cdm sqr bado ikulu ya magogoni kubatizwa cdm state house
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    unajua huu mgomba kwa nini umepandwa barabarani?
    View attachment 54688


    ...................
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nadhani wanafiki unawajua wewe, ukweli unao but unaukana, SISIMWEWE bwana, kazi mnayo. Mtatambaa mpaka basi!!! Hata muwaite majina mabaya kiasi gani, eleweni kuwa mnakimbiwa na hakuna kurudi nyuma!!!!
     
  11. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,394
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Hoja zako ni za kishabiki tu. Hazijazingatia hali halisi. Kiukweli CCM ni janga la kitaifa.
     
  12. Bwemero L

    Bwemero L Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyinyiemu, mnasomba wanachama wenu kwa magari (eg mkutano wenu na wanafunzi UDOM) na kuwaahidi kuwapa chakula ndo wanakuja, lakini pipozzz wanakuja kwa nauli zao na bado wakifika wanakichangia chama!!!!! Viongozi wa kweli hawaingii madarakani kwa kuwaonga wananchi bali wananchi wanawachangia kwa sababu ni maskini wenzao na wanajua matatizo waliyonao wananchi!!!! Viva cdm.
     
  13. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cheo kikubwa, hoja za kitoto. Kwa nini usikae kimya kuficha ujinga mkuu.
     
  14. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nape imefikia wakati uwe walau na aibu kwani mtu yeyote asie na aibu hatofautiani na mnyama.Kama kuna chama kinacho ungoza ulimwenguni kwa usanii ni CCM nawe ukiwa vuvuzela la chama hicho cha kusikitisha si chama chako wala wewe mwenyewe ambao mnaweza kusoma mishale ya wakati.Ndiyo inaeleweka ya kua mshahara wako unaupata kwa kuwadanganya hao viongozi wako wa juu kuhusu hali ya CCM ambayo de fact tayari mfuu kwani ukiwambia ukweli kuhusu hali ilvyo ndio utakua mwisho wa kibarua chako.NASUBIRI KWA HAMU MAGAZETI YA KUFUNGIA VITUMBUA (UHURU,HABARI LEO KESHO YATATOKA NA VICHWA GANI KUHUSU MKUTANO WA JANGWANI-CHADEMA SQUARE-)MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  15. F

    FredKavishe Verified User

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kichwa maji hujambo umekua msemaji wa ITV pole sana kwa umati wa leo sio wakubebwa na fuso na malori
     
  16. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hiyo kazi ya uvuvuzela iko siku utaamua kuisusa. utapingana na ukweli hadi lini? nakuhurumia sana kwa kuvaa gwanda kimoyo moyo.
     
  17. mka

    mka JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwisha habari yenu Nnauye Jr, naona roho inawauma sana unaishia kutunga maneno ya uongo na kutunga fitna. Kila kitu kilionekana ITV leo. Nyie hamuwezi kujaza watu vile bila kuleta malori na kuwapa watu wali. Na sidhani kama umemuelewa mtoa mada, yeye amesema kuwa ITV wametoa taarifa kuwa CHADEMA wamejitokeza kwa wingi wakati wale ni Watanzania kutoka vyama mbali mbali.

    Hivi kuna waigizaji kama CCM hapa duniani? Mara msema mnavuana magamba watu hawavuliki, maisha bora kwa mtanzania wakati maisha ni magumu sana.
     
  18. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    vuvuzela 4 life
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unachotakiwa wewe ni kuhangaika na matatizo ya CCM kuliko kuhoji mafanikio ya Chadema.
     
  20. mka

    mka JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwisha habari yenu Nnauye Jr, naona roho inawauma sana unaishia kutunga maneno ya uongo na kutunga fitna. Kila kitu kilionekana ITV leo. Nyie hamuwezi kujaza watu vile bila kuleta malori na kuwapa watu wali. Na sidhani kama umemuelewa mtoa mada, yeye amesema kuwa ITV wametoa taarifa kuwa CHADEMA wamejitokeza kwa wingi wakati wale ni Watanzania kutoka vyama mbali mbali.

    Hivi kuna waigizaji kama CCM hapa duniani? Mara msema mnavuana magamba watu hawavuliki, maisha bora kwa mtanzania wakati maisha ni magumu sana, hamtoi mikopo kwa wanafunzi, mfumuko wa bei mkubwa, deni la taifa kubwa, mna ubadhilifu, wezi na wahujumu uchumi mnawakumbatia badala ya kuwawajibisha.

    Tutaendelea kuwanyoosha mpaka mtakavyotuachia nchi yetu.
     
Loading...