Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV: Tumeshindwa kutangaza matokeo leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBUFYA, Oct 2, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ITV wamekiri kuwa wameshindwa kutangaza matokeo ya uchaguzi mkuu wa igunga kutokana na kuisha kwa ,muda waliopewa kurusha matangazo. mimi wacwac wangu ni hii tume ya ucjaguzi, iweje jimbo moja liwachukuwe mda mrefu hivi kutoa matokeo? kunatatizo hapa.
    nawasilisha.
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    inawezekana wameona muelekeo sio mzuri kwa ccm wakapata maelekezo kutoka kwa mkuu wa kaya wasiendelee kutangaza.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Yaani network ya mitandao ya cm na internet kule imekuwa congested balaa, najaribu kumtafuta jamaa yangu haiwezekani ni lisaa la tatu sasa!
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanachelewesha kutangaza ili wachakachue vizuri, wanataka usiku wa manane watu wakiwa usingizini watangaze huku wakurusha mabomu ya machozi.
     
  5. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama tunavyo kesha sisi humu janvini, ndivyo tunaomba makamanda wetu huko igunga kuwa makini na uchakachuaji wa namna yoyore.Igunga bila CÇM INAWEZEKANA
     
  6. J

    Jenseny JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 660
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 60
    Kiukwel ciiamini kabsa Nec na January ni wezi Bumbul aliiba sana kura za Wenzake Kaniki na Shelukindo
     
Loading...