Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV/Radio One vs CHADEMA kunani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WOWOWO, Jul 11, 2012.

  1. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu Salama?

    Kuna suala leo limenitatiza sana ingawa limekuwa likijotekeza mara kwa mara katika mazingira fulani fulani

    Habari kubwa kwenye magazeti almost yote ya leo ni Juu ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Slaa kugoma kuhojiwa na Jeshi la Polisi kwa kile alichoeleza kuwa hana imani na Jeshi hilo kwani limekalia taarifa nyingi za uchunguzi ikiwemo ile ya kutegewa kinasa sauti chumbani kwake kule Dodoma.

    Aidha, habari hiyo ambayo inauza magazeti yote ya leo imeambatana na maamuzi mbalimbali ya kamati kuu ya CHADEMA iliyoketi kwa siku mbili.

    Nimejaribu kufuatilia vipindi vya udondozi wa magazet kwenye TV na Radio kuanzia Star TV, RFA, Magic FM na Channel 10 kote wamesoma habari hiyo kubwa nchini. Maajabu ITV na Radio One kwenye vipindi vyao vya udondozi wa magazeti hawajasoma kabisa habari hiyo na mara zote watangazaji wamekuwa wakiudanganya umma kuwa, habari iliyopamba magazeti yote ni ile ya Rais wa Jumuiya ya madaktari kufikishwa mahakamani.

    Kinachokera zaidi, Mwandishi anasoma; nanukuu "Katika Gazeti la Tanzania Daima habari kubwa iliyopamba ukurasa wa mbele ni ile isemayo MADIWANI 22 WA CCM MISUNGWI WAJIORODHESHA KUHAMIA CHADEMA" wakati habari kubwa ni ya Dkt. Slaa.

    Aidha, taarifa za habari za jana kwenye TV stations zote hakukuwa na habari hiyo ya CDM isipokuwa Channel ten pekee. Niliikodolea macho ITV bila mafanikio.

    My Take
    -Hivi ITV/Radio One kuna nini hadi kwa makusudi wanaudanganya umma juu ya habari kubwa kwenye magazeti ya leo?
    -Kuna tatizo kati ya ITV/Radio One na CHADEMA?
    -Inakuwaje mhariri/mwandishi anaruhusu upotoshaji na upindishaji wa ukweli makusudi?

    Nawasilisha...
     
  2. m

    masabo Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli kabisa.Inawezekana wana agenda ya siri au wamepigwa mkwara na serikali ya magamba tangu warushe jangwani hewani.Ila tunamuomba mwenyekiti wa IPP aingilie kati kwa hili tutakuwa hatuchune hii ITV.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hata mengi hana imani na vyombo vya usalama sasa nitashangaa mbaba huyu kama hata waunga mkono chadema kwa hili..vinginevyo anaendeleza ukada wake kwenye chama cha mabwepande..hivi kesi ya mtoto wake kutaka kushikishwa madawa ya kulevya..
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi naona hiyo habari iliyosomwa ni nzuri sana tu kwa cdm!...wala usihofu!
    Ukiikwepa CDM kwenye tea-break utakutana nayo Lunch- break!....Nowhere to hide!
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Asante kaka,kwa kukazia Chadema ni Kama maji vile usipoyanywa utayakogea sema wachache sana hawaukubali ukweli huu.
     
  6. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu lengo langu halikuwa kueleza habari ni nzuri kwa CDM au laa bali kuonesha jinsi mwandishi anavyoweza kuudanganya umma kuwa, habari kubwa ni hiyo ya MADIWANI 22 WA CCM KUTAKA KUHAMIA CDM wakati ni tofauti.Nimekupata lakini.
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mengi atakuwa ana bifu na cdm,mengi akitofautiana na tasisi fulani ni haramu kusoma habari ya iyo tasisi..rejea bifu la yanga na Mengi same to Simba too..mara nyingi inakuwa ni order.MENGI NI MUNGU MTU
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Usalama wa taifa kazini...
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dawa yao ni kutoangalia chanel yao wala msipate shida
     
  10. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    wamempa sifa nyingi sana juzi wakati akipokea tuzo kutoka kwa viongozi wa dini na mzee mwinyi alitumia muda mwingi kumpamba ndugu MENGI. Kwa hiyo kinchoendelea hapa ni mgema amesifiwa sasa anaweka tembo maji
     
  11. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hebu shaurI mbadala
     
  12. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Uhuru wa kuchagua cha kuandika,kuònyesha uko mikoni mwao so its okay kufanya wanachoona sawa kwao
     
  13. M

    Malova JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ulichokisena ni ukweli mtupu. ITV/Redio One huwa hawasomi taarifa ambazo zimo ktk magazeti hasa zile za CHADEMA. Mimi nilifuatilia Jumatatu juu ya habari zilizotolewa na CHADEMA jpili ambapo magazeti yote yaliandika habari hizo. Lakini Redio One hawakuzisoma habari hizo. Nikawauliza hata wenzangu.."Hivi kwanini Redio One wanasoma habari ambazo hazipo magazetini?" Wakanijibu Redio One ndio kawaida yao. Kama wanafuatilia uzi huu, basi wabadilike.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Channel Ten wako juu sana nawaenda coz ni wawazi
     
  15. KML

    KML JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mengi nae si kigeugeu yule.. kwanza hajulikani ata ni chama gani
     
  16. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Chama cha MGOMBEA BINAFSI anasubili katiba iruhusu ili mjue kama misaada yake ni kuwapenda special group au?
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kwani habari kubwa ni ile iliyoandikwa kwa maandishi makubwa au yenye impact kubwa?nifahamisheni wanahabari
     
  18. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Issue siyo kuandia issue ni kusoma magazeti yalichoandika kwanini hukwepa kusoma habari zinazoihusu chadema aau tuwasusie kama TBC...........
     
  19. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama ni Mzee Mengi anaelekeza haya wanayofanya. Ni woga tu wa waandishi hawa na kutafuta kujipendekeza. Ni jambo la ajabu kupindisha mambo yaliyo wazi. Yaani nyeusi unaiita nyeupe wakati kila mtu anaona ni nyeusi. Inabidi uwe na akili ya matege kidogo.
     
  20. d

    damcon JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ITV/Radio one ni vyombo vya habari vilivyozeeka na vimepitwa na wakati wakuu imani yangu ilishaamia chanel ten wakati nikisubiri mwananchi TV wailaunch...tokea jumatatu niliwaona kuwa ni wapotoshaji tena wana upotoshaji wa kitoto bcoz jumatatu hawakusoma vichwa vya habari za mbele za mwananchi,nipashe na tanzania daima badala yake waliyasoma mwishoni habari za michezo wakati wakisoma magazeti kwa nyuma.nilimcheck yule dada na simbeye nikawaona kama wanafiki nikabadidi chanel kwakweli hawa wanapotosha umma na wanaonyesha hawako consistence na habari zao sijui wanamdanganya nani wa leo
     
Loading...