Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV/RADIO One na Viporo vya Habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gerad2008, Aug 26, 2011.

  1. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Tangu ilipoanzishwa radio one miaka ya 1994 na baadaye ITV nilikuwa napenda sana kusikiliza habari zao kwa sababu iliingia hewani wakati wengi wetu tukiwa tunajua idhaa moja ya RTD. Ilipoanza ilikuwa na mambo mengi ya maana sana na news zake zilikuwa very enlightening.

    Siku za hivi karibuni ITV na radio one vimekuwa vituo vya very boring na kwa sababu habari zao nyingi ni za kujirudia rudia. Kwa mfano ukiangalia au kusikiliza taarifa ya habari ya jioni saa mbili habari hiyo hiyo ndiyo itakayo kuwa kwenye kipindi cha NIPASHE cha saa 12:30 asubuhi na kwenye taarifa ya habari ya saa 1 asubuhi. Hali hii inakera na inafanya nione kama ninakula kiporo cha habari za jana ambazo zimeshapita. Hivi ni kwamba wameshindwa kutafuta habari kama zamani au ndo historia ya ITV/radio one inakaribia kufutika. Hata habari ambazo ITV inazitoa siku hizi si habari ambazo zinastahili kutolewa na kituo kikubwa kama ITV kwani inaonekana kabisa kwamba au hawana bajeti ya kutafuta habari au hawana competent team ya kutafuta habari. Siku hizi ni kama umeshaangalia ITV jioni hakuna sababu ya kusikiliza Nipashe asubuhi.
    Kitu kingine ambacho kina ua kabisa hivi vituo ni ile tabia ya kutaka kuifurahisha serikali kwa kutoa habari ambazo zitaifurahisha serikali zaidi. Ni kama ITV inatumia muda mwingi kuisadia TBC kutangaza mambo ya chama tawala bila kujua wanajimaliza taratibu.
    Siku za nyuma ilikuwa ngumu kuacha kuingalia taarifa habari ya ITV lakini imeshindikana kuendelea kuangalia taarifa zao kwani sio informative bali ujinga tu kwa mfano ufunguzi wa shule za chekechea, mashindano ya quran, rais kukabidhi zawadi ya mbuzi kwa watoto yatima, rais kutembelea Lindi na Mtwara, mama salma akutana na wake za mabalozi, kurudishwa kwa vyura wa kihansi, wazee wa Dar wafanya mashindano ya kukimbiza kuku n.k mnaweza kuongezea

    Ninamshauri mmiliki wa hiki kituo au aboreshe safu ya watafuta habari aui kama kimemshinda basi akifunge kuliko kilivyo sasa kwani kinaendelea
    kupoteza kabisa mvuto kwa wengi wetu. Ni lazima tuseme ukweli kwamba enzi za akina Nevile Meena,Jery Muro, Akyoo, Mnete, n.k taarifa habari ikianza tulikuwa tunakimbilia ilipo TV ili tupate news . Siku hizi imepoteza mvuto kabisa
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Angalia Tbc,star tv utapata habari pia !
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    taizo ni mhariri, steven chuwa na wengine.. wajeuri sana..nimecheka sana hiyo rais na mbuzi wa idi.. nahisi hawasomi alama za nyakati..contents zao ni vimeo muda mwingune hurudia rudi habari kama FILAMU
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,388
    Trophy Points: 280
    nina wasiwasi kama mfumo wa digital unavyoanza local stations zetu zitabaki bila kazi. Mfano sasa hivi kila mwenye decoder anatune local stations wakati wa habari tu saa mbili labda! Napo ndio NTV, Citizen na zingine za Africa Mashariki hazijafunua matangazo yao bado
     
  5. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    We subiri kifo kinawanyemelea kwani ilivyo sasa wanaelekea mortuary
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Radio one ndio kabisa wanatangaza kwa imla kama RTD enzi hizo.wanavipindi vilivyotungwa na enzi za akina charles hillary,John Dilinga,Abdalah Majura! Majina ya vipindi yale yale maudhui yale yale! At least vipindi vya michezo!
     
  7. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hata CHANNEL TEN,TBC,STAR TV ni hivyo hivyo
    Wahariri wengi hawajali wajibu wao.Labda kunufaika na mijadala ya asubuhi.
     
  8. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    No comments, ni bora kuangalia muziki c2c kuliko kuangalia ITV coz hamna cha maana utakacho pata
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    ukiwa na decoder channel za bongo unazisahau kabisa,wanasingizia vifaa lakini wapi,ndo maana radio zote saa 3 asubuhi wameweka vipind kama vya akina dina wa clouds! Hatuna vichwa kabisa redioni na tv!
     
  10. g

    gwaks inc Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata star tv na rfa n sawa kabisa!
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nasikilizaga CLOUDS tu
     
  12. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,858
    Trophy Points: 280
    Wewe tena, subiri tuitoe CCM kwenye utawala tukuone.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Afadhali leo siyo Clouds...
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiukweli it is no longer a choice of people na unaweza tu kuwaangalia na kuwasikiliza hawa jamaa pale tu unpokosa kingine cha kuangalia. kama hicho kipindi cha NIPASHE cha saa 12:30 asubuhi ni upuuzi mtupu siku nimesikiliza kwa bahati mbaya nilibaki kusonya tu. Njoo kwenye taarifa za habari kwa mfano saa saba mchana hakuna issu kabisa. Ndani ya ushindani huu wa sasa nayo itapotezewa tu kama RTD.
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu NN, are you convinced kuwa umeeleweka? may be waarabu wa Pemba....
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    watangazaji wa radio one/ITV wanatangaza tu kupata ugali wao lakini hakuna incentive ya maana kwa mbunifu,mfano clouds pamoja na kutukera mara nying lakini watangazaji wanafaidika na ubunifu wao thru matangazo.
     
  17. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 578
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    Regina mwaleka, millard Ayo,Jerry Muro.
    Ongezea wengine. Kwa nini wanaondoka?
     
  18. B

    Bwana bonny Member

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itv karibu miaka ishirini hawawezi tafsiri kiingereza toka kiswahili.
     
  19. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sikilizeni mejik, hasa kile kipindi cha orest kawau na mashaka nzowa. Mtu mzima kibwana dachi huwa anafunga kazi. Unaingia supa mix. Kati hapo kwa watoto. Unakuja mejik sundown, na siku inakuwa imeisha
     
  20. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    kweli kabisa mkulu
     
Loading...