Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itv: Novatus makunga vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndyali, Mar 25, 2012.

  1. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ITV taarifa ya habari saa 2:00 wametutangazia vipolo, yaani wamerudia matukio ya kampeni za MANGAMBA Arumeru za matukio ya jana, Huku wakimuonyesha Martin Shigella akifanya mkutano wa hadhara darasani bila kutumia chaki!

    My take Je, leo Magamba hawakuwa na mikutano ya kampeni?:A S 13::A S 13::A S 13:
     
  2. EPA TZ

    EPA TZ Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo siyo makungunga ila ni hao magamba wameishiwa sera na wanataka kila siku watokee kwenye tv wanataka kushindana na cdm lakini wameshindwa mimi nipo arumeru jana walizomewa sasa huyo makunga ni kada hawezi kutuma hiyo stori ikabidi arudie na hawa waliopo kwenye kampeni kina mwigulu na lusinde wana kazi ya kusifia wake zao tu sijui wamekuja kufanya nini huku
     
Loading...