Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itv na uchomaji wa makanisa vs ajali za meli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 19, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inaonekana ITV lilopokuja swala la Kuchoma makanisa ilivalia njuga na hata kufikia kupotosha watz.
    Lkn kuhusu kuzama kwa MV SPICE na tukio hili la sasa ni tofauti kabisa inavyoripoti.
    Breaking news ilikuwa kila wakati
    Wkati wa tunaarifiwa uchomaji wa makanisa zanzibar. itv ilituma waandishi ndege nzima na Kukaa karibu na kila kanisa.
    lkn Linapokua swala la majanga huko Zanzibar. itv Haina hata habari.
    AU tuzo ya Udkta wa Biblia aliokabidhiwa Mwenyekiti mtendaji ?

    [​IMG]


    Sheikh Azzan wa UAMSHO akizungumza na waandishi wa HABARI MAISARA LEO
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Inawezekana. Napita tu.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Acha majungu.....untokwa povu..
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    anasumbuliwa na uamsho huyu, hana jipya, aende kwanza shule ndo arudi hapa...
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumbe mkiguswa kwenye moyo huwa mnashtuka?
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa vilaza sijui wametokea wapi JF....Zanzibar si ni nchi?? si ina TVZ??

    Join Date : 19th July 2012

    Posts : 33

    Rep Power : 307
    Likes Received 0

    Likes Given 0
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa hivyo, ITV inaenda zanzibar kwa ajili ya Kupotosha?
     
  8. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,833
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Mbona jana hadi usiku nilipokwenda kulala, ITV walikuwa bado wana-interrupt programs zingine periodically na kujiunga na Farouk Karim wa Zanzibar kutoa updates za kinachoendelea eneo la tukio la ajali. Au ni nini hasa unazungumzia? Come to think of it, kwani meli iliyozama ilikuwa ni ya msafara maalum wa 'dini' fulani?
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nashangaa wanafanya nini nchi jirani....
     
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    taarifa ya kwanza kuwa kuna meli imezama nilisikia itv tena ilikuwa mida ya kama saa sita ivi....nashangaa wanalalama kuwa hawajatangaza,
     
  11. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Ya kwenye vijiwe vya kahawa uciyalete hapa tafadhali.. Tuna macikitiko ya kuwapoteza wenzetu wewe unakuja na utumbo..
     
  12. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ni lazima utazame ITV? Kaombe kazi pale ili urekebishe hayo, au wasiliana nao moja kwa moja kwa anuani zao uwape kero zako, wala huna haja ya kuwatangazia na wengine wanaotazama channel nyingine. Halafu hiyo ITV unaitazama kuanzia asubuhi hadi asubuhi (24 hours) kiasi cha kujustify conclusion yako hii?
     
  13. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani ni coverage tu hawajapata watarusha tu. Ajali ni mbaya sana, Mungu awape nguvu majeruhi na kuwafariji wafiwa wote.

    Ila jamani tusiwe tunatumia dini tunazoitikadi kuchoma, kuuwa au kuharibu mali za wengine wasio wa dini yetu. Tutapata laana na kusababishia matatizo kwa jamii zetu, pia hata kwenye hizo dini tunazodhani tumesimamia tutapata dhambi nzito.
    Poleni sana
     
  14. y

    yetabula Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Sasa wewe ulitaka ITV watume wanahabari baharini kwa kutumia chombo gani, maana kama ni bahari ilikuwa imechafuka. Tafadhari fikiri kabla ya kuposti chochote
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu... Kwenye RED pana ujumbe mzito.
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Undhani hajui?? agenda yake ni tofauti na mnayoijadili hapa.....dawa ya watu kama hawa unawawasha tu straight
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acheni fujo hapo juu
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,072
    Trophy Points: 280
    Kwani ITV ni suala la Muungano ?.

     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mnahubiri kuuvunja Muungano. Hamtabaki salama-Mwalimu. Karibu waZanzibar elfu kumi wanakuja Dar na kurudi Znz kwa siku. Halafu Muungano hamuutaki! Kweli?
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ITV sio chombo cha umma ni mali ya mtu binafsi ndg.REGINALD MENGI, hata akiamua kuweka sinema za nyumbani kwake hiyo haikuhusu ilimradi havunji sheria, Ungekuwa mwerevu ungedili na kuikosoa TBCCM na TVZ zinazokesha zikionyesha qaswida ilhali ni mali ya watanzania wote!
     
Loading...