Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV na picha moja ya nyomi za CDM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oyaoya, Jun 5, 2012.

  1. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Nafurahishwa sana na ITV kutuhabarisha mikutano ya M4C ya CDM kusini mwa TZ inavyoendelea lakini dosari ninayoiona ni kutuonesha picha ya aina moja tu ile ya Jangwani inayoonyesha umati mkubwa wa watu wakinyoosha mikono juu kupiga pipooooozzzzz...pawaaaaaa....
    Ni mara nyingi nimeliona hili mpaka kwny taarifa ya habari ya saa 12 asbh hii.

    Je ni kukosa picha za sehemu husika? Au ni kutaka kutuonyesha CDM wanajaza sana watu kwny mikutano yao yote hata kama sivyo? Sitaki kuamini hili la mwisho.

    Nawasilisha.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Eyes can never see if the mind does not know!
     
  3. S

    Senator p JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina hakika kma topic ya reseach 4m 4 na advanc ulsoma ukazielewa,kuna kitu kinaitwa "SAMPLE",na madai yako co sawa sehemu kibao za kusin huwa wanaonesha,hta pale wakuu wa cdm wakiwa kwenye jukwaa linalotembea,na uwongo na umbea.Nyny ndio wale habar mnangalia baada ya kuhadisiwa.
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Upo ndotoni amka kwanza harafu ulete umbeya wako, pole kwa kuwa kupe.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Acha uongo na maneno pia huwa wanaongea ya Jangwani? Juzi nimesikia wanazungumzia habari kisha wakampa naye airtime nikamsikiliza, majungu si mtajo jama.
     
  6. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Ni kweli usiliamini kabisa hilo la mwisho....mana si kweli kuwa ule mkutano na nyomi ni ya Jangwani..pale baba ni Masasi Ntwara!!wazee wa samaki nchanga nao wameamka!kazi mnayo!!
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhani kuna tatizo la kupata picha za mikutano ya cdm huko kusini! Sio itv tu bali hata hapa jf.
     
  8. h

    hans79 JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tatizo si kama asemavyo kuwa itv wanaweka picha za CHADEMA SQUARE, huyo jamaa aache uwongo kama ana uhakika na asemalo awe picha za jana Mtwara nami nitaweka picha ya video.Zaidi hapo anajidanganya huyu kupe.Hivyo promo ya kuweka picha sizo itv wanaifanya kwa ajili ya nini?
     
  9. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we unaangalia itv ipi au umamakengeza!pale ni masas mkuu
     
Loading...